Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.

gragonfpt

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
sau untitled.PNG truoc day thi nhu the nay untitled1.PNG

(1 cai thi 39.95$ now, 1 cái thi 10$now )Tại như thế này tớ mới lập topic sorry nha .hii

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
thế có cách nào để mình nhanh có được chia lãi ko? chả nhẽ phải mất 2thansg post ads

có 1 cách là dep tiền vào

chiplove69

Hero
Reactions
756
MR
0.024
thế có cách nào để mình nhanh có được chia lãi ko? chả nhẽ phải mất 2thansg post ads
Nếu cậu có vốn thì dep tiền vào qua PZ hoặc Credit Card mua vip rồi sau đó upgrade để được hưởng lãi hàng ngày luôn.

vậy giờ ngồi chờ mail thui cứ sao giờ.....thông tin thì mình có đầy đủ hết....mỗi lần post ads đều đổi pass sao hum nay kì z trời :binhsua32:.....mà nếu mail ko về thì 7h mình chat sao giờ, tiếng anh mình nên nói gì đây mn :binhsua32:

vậy giờ ngồi chờ mail thui cứ sao giờ.....thông tin thì mình có đầy đủ hết....mỗi lần post ads đều đổi pass sao hum nay kì z trời :binhsua32:.....mà nếu mail ko về thì 7h mình chat sao giờ, tiếng anh mình nên nói gì đây mn :binhsua32:
mail gốc mà forgot lại hk được sao??? thử vài lần xem sợ cái chi? dù ji hok được mới support mà

đầu tiên nó sẽ hỏi username của cậu...
Đại loại thì cậu pm là:
my username is: xyz.I can't log into my account, help me please!
Sau đó nó hỏi mail gốc, ngày đăng ký, ngày nâng cấp, upline, SS#, CC# thậm chí là postal code hay country code......nó hỏi gì thì cậu cung cấp cho nó. Nếu tất cả ok thì nó send pass về mail gốc khi đăng ký của cậu thôi

uh...mình có thông tin đầy đủ...chỉ có cái CC là ko có thôi....mình 1 chỉ có 1 acc này chơi 5t rùi....sao xui dữ z trời :binhsua32:

uh...mình có thông tin đầy đủ...chỉ có cái CC là ko có thôi....mình 1 chỉ có 1 acc này chơi 5t rùi....sao xui dữ z trời :binhsua32:

thay CC bằng ngày đăng kí cũng đc.qua mình hỏi support rồi.nhiệt tình vãi.cứ hỏi mình còn thắc mắc vấn đề gì nữa ko mà mình hết cái để hỏi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,881
176,343
Latest member
popmart

Most viewed of week

Most discussed of week