Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mình chưa biết give bids chỉ mình với có khi là do chưa give bids
acc của cậu mới chính thức lên silver và được chia lợi nhuận từ ngày 18 thôi. Cậu yên tâm rồi nó sẽ auto cộng vip cho cậu.Nếu đến mai mà vẫn thế thì mới phải làm cách thủ công

mấy pro cho hỏi là mình mới lên vip hôm qua , hôm nay được chia lãi 2.76$ mình bỏ 100% , vậy là mua thêm được 2 VIP nhưng vì sao số VIP vẫn chưa tăng mà tiền thì bị trừ rồi nhỉ ?

mấy pro cho hỏi là mình mới lên vip hôm qua , hôm nay được chia lãi 2.76$ mình bỏ 100% , vậy là mua thêm được 2 VIP nhưng vì sao số VIP vẫn chưa tăng mà tiền thì bị trừ rồi nhỉ ?
Lại thêm con zerro này nữa, nó vừa mới chia lãi xong thì củ từ cho nó có thời gian auto + vip cho mi chứ...cứ yên tâm 1 lát nữa hoặc tối nó sẽ tự cộng cho mi.:m131:Mà mi để 100% từ hôm wa hay nay nhận đc $ rồi mới để 100%:m190:

do t zeek làm ăn lề mề để 2 hay 3 day mới cộng V vào đó C

Anh em cho hỏi, mình dep tiền = TK PZ nào thì rút về đúng TK PZ đó ah?
Hay rút về TK PZ khác có được không?

Thanks

Thanks
Cái nào cũng được hk có ji đâu C

Thanks
dep thì xài 1 tài khoản payza thôi còn rút thì về tài khoản khác cũng được.

Lại thêm con zerro này nữa, nó vừa mới chia lãi xong thì củ từ cho nó có thời gian auto + vip cho mi chứ...cứ yên tâm 1 lát nữa hoặc tối nó sẽ tự cộng cho mi.:m131:Mà mi để 100% từ hôm wa hay nay nhận đc $ rồi mới để 100%:m190:
hehe lại con chip này :binhsua24: để VIP 100% hôm qua chứ ;))

Ò, thế thì yên tâm rồi nó sẽ + cho mi thâu mà:m131:nó mà không cộng thì vứt acc cho ta đừng chơi nữa:m146:

công sức 2 tháng của ta, vứt sao được, vứt ra cũng hơn 25 LR đó ;))

thấy cái topic nói về chuyện zeek thu thêm phí hàng năm bị T-Mod xóa, liệu có phải đấy là tin vịt nên mới bị xóa ko

thấy cái topic nói về chuyện zeek thu thêm phí hàng năm bị T-Mod xóa, liệu có phải đấy là tin vịt nên mới bị xóa ko
Tại sao lại xóa nhỉ ???? chưa biết tình hình sao, có ai up 39,95 $ chưa nhỉ ?

Vịt với gà gì chứ:m190:nó là chính sách mới thu thêm phí hàng năm của zeek thôi mà:m190:Nhưng không cần phải lập 1 topic mới về điều đó nên mod del

nhưng chốt hạ 1 câu là có phải đóng thêm phí để up sliver hay ko hay vẫn chỉ 10$

ai mới chơi úp lên sliver thì up xong vào đây cho mọi người biết tình hình nhé

acc mới tạo 1 ngày có nên up lên ko nhỉ?được lợi gì ko
Up làm gì cho tốn $ cậu, có được chia $ đâu mà up chớ:m190:Khi nào points chuyển vip thì up để được hưởng lợi nhuận:m190:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week