Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
anh em cho mình hỏi tí mình vừa mới chơi zeek nên không giành lắm chỉ vừa reg acc và post ad thôi
còn xem vip thì mình vẫn thấy có 100p khi reg acc đc bonous mình thấy mọi ng nói là post ad đc khoảng 1-2p gì đó
mọi người cho mình hỏi muốn xem vip p thì xem ở mục nào là chính xác vậy vì mình vừa xem thì cứ thấy retail......point thì mình ấn thôi
cái này khi pay thì nó pay qua mỗi ap và tự động pay or phải request
và mỗi ip chỉ đc reg 1 acc zeek đúng không
Mong mọi ng giúp đỡ

anh em cho mình hỏi tí mình vừa mới chơi zeek nên không giành lắm chỉ vừa reg acc và post ad thôi
còn xem vip thì mình vẫn thấy có 100p khi reg acc đc bonous mình thấy mọi ng nói là post ad đc khoảng 1-2p gì đó
mọi người cho mình hỏi muốn xem vip p thì xem ở mục nào vậy
cái này khi pay thì nó pay qua mỗi ap và tự động pay or phải request
và mỗi ip chỉ đc reg 1 acc zeek đúng không
Mong mọi ng giúp đỡ
Xem point hoặc VIP thì xem ở Retail Points Pool Report. Đủ min pay thì phải thao tác để with nha cậu. Mỗi IP chỉ reg 1 acc là ok rồi!

Xem point hoặc VIP thì xem ở Retail Points Pool Report. Đủ min pay thì phải thao tác để with nha cậu. Mỗi IP chỉ reg 1 acc là ok rồi!

thanks bạn cho mình hỏi thêm chút mỗi ngày mình post ad thì post xong nó cộng point luôn or là thế nào bạn vì mình vừa post ad thấy point vẫn là 100
và từ giờ tới lúc mình up lên sliver thì chỉ có thể post ad để kiếm point thôi đúng k bạn

thanks bạn cho mình hỏi thêm chút mỗi ngày mình post ad thì post xong nó cộng point luôn or là thế nào bạn vì mình vừa post ad thấy point vẫn là 100
và từ giờ tới lúc mình up lên sliver thì chỉ có thể post ad để kiếm point thôi đúng k bạn
Đăng quảng cáo xong nó ko cộng point ngay đâu cậu, 1 cộng vào 1 thời điểm nào đó theo hệ thống của nó thôi! Trong 2 tháng kể từ lúc đăng ký, cậu chỉ cần siêng năng đăng quảng cáo mỗi ngày nhận point thôi! Sau 2 tháng nâng cấp lên Sliver là có thể nhận lãi thật từ Zeek rồi!

Đăng quảng cáo xong nó ko cộng point ngay đâu cậu, 1 cộng vào 1 thời điểm nào đó theo hệ thống của nó thôi! Trong 2 tháng kể từ lúc đăng ký, cậu chỉ cần siêng năng đăng quảng cáo mỗi ngày nhận point thôi! Sau 2 tháng nâng cấp lên Sliver là có thể nhận lãi thật từ Zeek rồi!

uh. à có thể xem thông kê về post ad hàng ngày không bạn hay là cái "You Are Qualified For Cash Rewards for the next.
23 hours, 24 minutes, 22 seconds" chạy hết là sang 1 ngày mới thì lại post ad đc tiếp đúng không bạn
quên mất bạn cho mình hỏi cái chỗ để add acc ap vào ấy

uh. à có thể xem thông kê về post ad hàng ngày không bạn hay là cái "You Are Qualified For Cash Rewards for the next.
23 hours, 24 minutes, 22 seconds" chạy hết là sang 1 ngày mới thì lại post ad đc tiếp đúng không bạn
quên mất bạn cho mình hỏi cái chỗ để add acc ap vào ấy
Thời gian ở You Are Qualified For Cash Rewards for the next.
23 hours, 24 minutes, 22 seconds
chạy hết là cậu có thể đăng quảng cáo tiếp, làm sao cậu cứ duy trì thời gian chạy liên tục là đc. Để add acc AP vào cậu vào mục Update Personal Information điền AP vào mục Please Enter your AlertPay email here: và nhập mật khẩu, sau đó submit changes nhé!

dành cho bạn nào thích có lợi nhuận nhanh mà ko cần làm không công 2 tháng, các bạn có thể ra các diễn đàn lớn của nước ngoài để đặt link dạng username.zeekler.com của các bạn và nick MSN or skype của các bạn ( người phương tây hay dùng 2 cái này mà ), sau đó chủ động contact vài người và giới thiệu với họ sơ qua về hệ thống penny auction của zeek và lợi ích to lớn từ việc tham gia đấu giá và bảo họ làm ref zeekler của bạn, mỗi 1 bid họ mua để đấu giá là bạn có 1 vip và 0,2 $ rồi :D mình tham gia từ tháng 6/1 năm nay và chỉ làm có 2 tuần đã có 600 vips, giờ là 2k1 tính cả đợt đã chết :D
View attachment 10145View attachment 10146
để oành tên thế có anh nào ngứa tay là chết đấy bác à ;))

dành cho bạn nào thích có lợi nhuận nhanh mà ko cần làm không công 2 tháng, các bạn có thể ra các diễn đàn lớn của nước ngoài để đặt link dạng username.zeekler.com của các bạn và nick MSN or skype của các bạn ( người phương tây hay dùng 2 cái này mà ), sau đó chủ động contact vài người và giới thiệu với họ sơ qua về hệ thống penny auction của zeek và lợi ích to lớn từ việc tham gia đấu giá và bảo họ làm ref zeekler của bạn, mỗi 1 bid họ mua để đấu giá là bạn có 1 vip và 0,2 $ rồi :D mình tham gia từ tháng 6/1 năm nay và chỉ làm có 2 tuần đã có 600 vips, giờ là 2k1 tính cả đợt đã chết :D
View attachment 10145View attachment 10146
Cậu nói thì ngon nhưng ko phải ai cũng có thể làm được! :binhsua72:

cho mình hỏi cái này nó có tác dụng gì vậy các bạn

Date Bids Bid Type Value VIP Points Generated Given To UserName

5/1/2012 11:11:53 AM 3 retail USD$ 3.00 3 Company Pool
5/1/2012 7:02:57 AM 25 retail USD$ 25.00 0 Walter1147
(from the company pool)
4/30/2012 9:05:01 AM 25 retail USD$ 25.00 0 Sierra185
(from the company pool)
4/30/2012 9:03:05 AM 1 retail USD$ 1.00 1 Company Pool
4/29/2012 12:43:46 PM 1 retail USD$ 1.00 1 Company Pool

cho mình hỏi cái này nó có tác dụng gì vậy các bạn

Date Bids Bid Type Value VIP Points Generated Given To UserName

5/1/2012 11:11:53 AM 3 retail USD$ 3.00 3 Company Pool
5/1/2012 7:02:57 AM 25 retail USD$ 25.00 0 Walter1147
(from the company pool)
4/30/2012 9:05:01 AM 25 retail USD$ 25.00 0 Sierra185
(from the company pool)
4/30/2012 9:03:05 AM 1 retail USD$ 1.00 1 Company Pool
4/29/2012 12:43:46 PM 1 retail USD$ 1.00 1 Company Pool
Mỗi khi cậu mua VIO thì nó sẽ đc cập nhật trong mục này! 4/29/2012 12:43:46 PM 1 retail USD$ 1.00 1 Company Pool , còn 4/30/2012 9:05:01 AM 25 retail USD$ 25.00 0 Sierra185 (from the company pool) là số VIP cậu có thể mua được thêm khi có khác hàng đăng ký theo link Zeekler của cậu!

chả là hôm vừa rồi AP của em bị suspend, hôm nay em add AP mới vào acc zeek để pay về. Nhưng nó lại hiện thông báo "AlertPay payment for Available Cash is Temporarily disabled." là sao ta :| :| :| :| :|

_ _ ==__ Thông báo: Zeek ko cho rút tiền = AP nữa__==_ _

:binhsua80::binhsua80: định rút tiền vậy mà

:binhsua80::binhsua80: Đừng làm mình sợ zeek ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member