Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cái đấy ko đúng đâu,ta đây đầy customer mà nó có cộng cho 50 bid đâu,ko phải customer có Z ở đầu nhé
Bro nào vào giải đáp dùm
Cậu đăng nhập vào Zeek, chọn Bid Give Manager Give Free Bids! Trong mục Company Bid Pool Status cậu có chọn ở Automatically Give New Customers50 BIDS AS SAMPLES không? Nếu cậu chọn là 50 BIDS AS SAMPLES thì cậu sẽ được cộng 50$ khi có 1 Customer đó, và nó sẽ cộng dồn dần dần cho tới khi đủ mỗi customer là 50 BIDS

Cậu muốn chơi lâu dài thì để 100% nuôi VIP, tham khảo thêm cách chơi trong blog ở sign của mình!
Khi mà vừa xong 2 tháng đầu thì mình phải bỏ 10 đô để up silver, vậy tháng sau thì 10 đô đó trong cash avaiable bằng cách để % sao cho đủ đúng ko vậy?(Ý mình muốn đầu tư từ tiền zek lun đấy)

Khi mà vừa xong 2 tháng đầu thì mình phải bỏ 10 đô để up silver, vậy tháng sau thì 10 đô đó trong cash avaiable bằng cách để % sao cho đủ đúng ko vậy?(Ý mình muốn đầu tư từ tiền zek lun đấy)
đúng là như vậy,sau này cậu chỉ cần dùng cash up silver thui,khỏi up =AP cũng được.

Chính xác rồi đấy cậu! Có gì chưa rõ cậu hỏi trong topic hoặc pm qua yahoo mình, ref hay ko ref hỗ trợ hết! :binhsua95:

Upgrade lên silver với VIP: 126.27 Points r h làm gì nữa mọi ng , theo m đọc ở hướng dẫn thì để Buy More Bids with 0% 10 ngày đã đúng k @@

Bây giờ không cần để o% nữa rồi ,nếu bạn có ý định chơi lâu dài thì để 100% luôn là oke :D

Cho mình hỏi tí mọi người up gói siver mỗi tháng 1 lần ak
uh đúng rồi cậu !!! Có thể dùng AP để UP hoặc dùng $ trong cash blance để up !!!!

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:47 PM ----------

Mỗi tháng 1 lần, tháng nào cũng phải up!
Sai rồi đại ca !!! VIP hết hạn rồi up làm gì nữa !!!!

Sai rồi đại ca !!! VIP hết hạn rồi up làm gì nữa !!!!
Nói như bác nói làm gì! Nói là đang nói đến đang chơi ngon lành chứ! Hết VIP rồi thì có gì để nói nữa!

---------- Post added at 08:51 PM ---------- Previous post was at 08:50 PM ----------

fake IP rùi ref cho acc chính đc hok mọi người :binhsua83: ( hix lại quen con đường cheater nữa rùi :)) )
Cứ cheat đi rồi biết ngay mà! :binhsua85:

fake IP rùi ref cho acc chính đc hok mọi người :binhsua83: ( hix lại quen con đường cheater nữa rùi :)) )

đả đảo cheatter,cheatter là đồ gà mờ mặt lờ:binhsua105:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week