Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Ai đó giúp mình một chút về mục
Bid Give Manager

Give Free Bids!

trong manu office của zeek với. Mình vào đấy thì thấy có một vài Customer có thông tin như bên dưới. Ví dụ như customer "Steve2617" trong anh đã mua 25 Bids từ công ty hay gì gì đó phải ko???

Pro nào giúp đỡ mình cái!

Thanks so much!

Cậu có khách hàng đăng ký theo link Zeekler và Zeek nó đã cộng cho cậu 25$ tương đương với số VIP cậu có thể mua được! Current Bid Avanced là hiển thị số VIP cậu còn có thể mua được!

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Nhưng mà cậu cứ yên tâm, hiện tại không có khách hàng bên Zeekler thì nó sẽ cho cậu khách hàng ảo, nhưng ko biết sang tháng sau có gì thay đổi không? Đang đợi tin tức cụ thể! :(

Cậu có khách hàng đăng ký theo link Zeekler và Zeek nó đã cộng cho cậu 25$ tương đương với số VIP cậu có thể mua được! Current Bid Avanced là hiển thị số VIP cậu còn có thể mua được!

Nhưng mà cậu cứ yên tâm, hiện tại không có khách hàng bên Zeekler thì nó sẽ cho cậu khách hàng ảo, nhưng ko biết sang tháng sau có gì thay đổi không? Đang đợi tin tức cụ thể! :(

Trước hết là thanks bạn cái đã! mặc dù vẫn chưa thực sự hiểu lắm.

Nôm na thế này bạn xem có phải ko giúp mình nhé.

Như vậy ko phải ta muốn mua bao nhiêu VIP thì mua?
nó đã cộng cho cậu 25$ tương đương với số VIP cậu có thể mua được!

và 25$ này ko có ý nghĩa gì với mình à

2 mục Give Bids to ... này có ý nghĩ gì ko bạn?

Xin mạn phép dc add nick yahoo của bạn để tiện hỏi kỹ lưỡng hơn!

Best regards!

---------- Post added at 11:40 PM ---------- Previous post was at 11:30 PM ----------

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Cảm ơn bạn linhdungvn đã giải thích giúp mình!

Đang chơi Free nhưng không có khách hàng nào ? vậy có nên tiếp tục chiến ko các bạn :(

tình hình các bác cho hỏi là sau 2 ngày nữa mình hết 2 tháng free mà up thì dc khoảng 150 VIP, nhưng ví dụ chưa có ai mua hàng thì có vấn đề gì ko ?

customer phải upgrade mới tính bạn ạ :(

customer upgrade làm chi hả bạn
Các bạn nào lo lắng sắp chuyển vip mà chưa có customer thì cứ ra quán nét reg customer tự cho mình,nhớ là 1 ip reg 1 cái customer thui,hoặc lấy trình duyệt khác với trình duyệt chơi zeek,dùng mấy con socks fake ip đi rùi reg thêm vài cái,customer chủ yếu là để tăng số bid mà mình có thể mua ,và give cho customer đó.

Trước mắt thì mọi người có khách hàng hay không có khách hàng cũng ko sao? Có khách hàng bên Zeekler thì tốt, không có thì cty nó cũng cho khách hàng ảo thôi!

Tuy nhiên theo thông báo mới nhất của nó trên ZeekRewards News thì bắt đầu từ 1/6/2012 nó sẽ áp dụng chính sách 2 customer active, nghĩa là 2 customer này phải hoạt động mua bid và tham gia đấu giá! Các bạn cũng không nên quá lo lắng vì thế nào cũng có cách thôi, đang chờ đợi thêm thông tin cụ thể từ chương trình mới này của nó cũng như các pro về Zeek ở Việt Nam! Sẽ sớm có thông tin thôi!

Trước mắt thì mọi người có khách hàng hay không có khách hàng cũng ko sao? Có khách hàng bên Zeekler thì tốt, không có thì cty nó cũng cho khách hàng ảo thôi!

Tuy nhiên theo thông báo mới nhất của nó trên ZeekRewards News thì bắt đầu từ 1/6/2012 nó sẽ áp dụng chính sách 2 customer active, nghĩa là 2 customer này phải hoạt động mua bid và tham gia đấu giá! Các bạn cũng không nên quá lo lắng vì thế nào cũng có cách thôi, đang chờ đợi thêm thông tin cụ thể từ chương trình mới này của nó cũng như các pro về Zeek ở Việt Nam! Sẽ sớm có thông tin thôi!
Kiểu này hơi lo đây,mình chơi gần được 1 tháng rồi nhưng vẫn chẳng có customer nào hết :(

eo 2 ngày nữa up vip mà chả có cútomer nào cả

vậy zeek không dành cho mình chơi rồi hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod