Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
ý của em muốn hỏi là tiền về sớm hơn k so với ngày t7 ấy!!!!!!!!!
with vào ngày thứ 7 thì tiền sẽ về sớm hơn 1 ngày, còn bình thường là 15 ngày kể từ ngày with thôi! Dù sao cũng cứ phải chờ đợi nửa tháng :D

with vào ngày thứ 7 thì tiền sẽ về sớm hơn 1 ngày, còn bình thường là 15 ngày kể từ ngày with thôi! Dù sao cũng cứ phải chờ đợi nửa tháng :D

vag. cam on bác!...........@@

bà con cho hỏi là mới up silver thì nên để 100% luôn dc ko, hay phải bắt buộc 0% cho nó lên khoảng 2.5$ rồi mới chỉnh lại tùy mình ?

bà con cho hỏi là mới up silver thì nên để 100% luôn dc ko, hay phải bắt buộc 0% cho nó lên khoảng 2.5$ rồi mới chỉnh lại tùy mình ?
Để 100% luôn, nó bỏ cái 5cc rồi nên ko cần phải để về 0%! Nhé!

làm ơn cho em hỏi các thông số 0%-100% trong khung Bid Repurchase Preference có ý nghĩa như thế nào vậy các bác
0% là lợi nhuận hằng ngày sẽ chuyển sang $$$
100% là lợi nhuận hằng ngày sẽ dùng để tự động mua VIP !!!

làm ơn cho em hỏi các thông số 0%-100% trong khung Bid Repurchase Preference có ý nghĩa như thế nào vậy các bác
CHữ đỏ giải thích cho bạn rồi đó, % lợi nhuận tái đầu tư, như kiểu compound

Làm ơn cho em hỏi là khi Ad to Place xong thì mình copy cái link nó báo thành công hay copy cái link nó hiện Ad?Hôm wa em mới reg nick,post 1 ad rồi và copy cái link nó hiện ad.Hôm nay vào thì thấy được thêm 0.92 point nhưng lại ko thấy cái ad hôm qua làm đâu.

Làm ơn cho em hỏi là khi Ad to Place xong thì mình copy cái link nó báo thành công hay copy cái link nó hiện Ad?Hôm wa em mới reg nick,post 1 ad rồi và copy cái link nó hiện ad.Hôm nay vào thì thấy được thêm 0.92 point nhưng lại ko thấy cái ad hôm qua làm đâu.
Cậu copy cái link nó hiện quảng cáo nhé!

thế nếu mình muốn xem list ad đã làm thành công thì vào đâu vậy bác,mà sao của em được ít thế nhỉ,có 0.92 point thôi

thế nếu mình muốn xem list ad đã làm thành công thì vào đâu vậy bác,mà sao của em được ít thế nhỉ,có 0.92 point thôi
Ngày đầu tiên ít vậy là đúng rồi! Cậu đăng quảng cáo trên trang nào thì mình mới biết được chứ!

Mấy site quảng cáo của nó site nào dễ đăng ký và post ad vậy các bác?Em reg mấy site mà site nào cũng bắt trả tiền để post

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week