Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Vấn đề ở đây cihnhs là số tiền trong cash balance, nó chính là tiền nhàn rỗi mà các bạn không sử dụng để đầu tư, cũng ko rút ra được khi nó quá ít. Cách tốt nhất đó là luôn luôn phải làm sao cho tiền trong cash balance là ít nhất và muộn nhất, có như vậy mới đảm bảo tiền của mình luôn được sủ dụng liên tục, ko nằm chết 1 chỗ :D

để 80/20 thì chỉ nhàn cái đầu hơn thôi, chứ thực ra là làm lợi cho zeek nhiều, còn 4/3 thì ngồi canh còn mệt hơn cả cách trên.

mấy cái này cho hỏi là có liên quan gì đến custum gì không ấy nhỉ ? Nghe nói phải mua custum , mà chả biết để làm gì :binhsua33:

mấy cái này cho hỏi là có liên quan gì đến custum gì không ấy nhỉ ? Nghe nói phải mua custum , mà chả biết để làm gì :binhsua33:

ACC của mình chẳng có custum gì cả, tháng vừa rồi $ vẫn về, cho dù ko nhiều lắm! :binhsua37:
Ko biết sau này thì thế nào! Chắc phải hỏi mấy pro

Có người nói như này các pro cho ý kiến xem có đúng ko ?

" Trong vòng 24h bạn phải pos ad một lần (cái này thi thoảng bạn có thể bỏ 1 ngày) phần đầu này thì tôi ko ý kiến nhưng phần lưu ý xin pà con cho ý kiến .
lưu ý :không nên để hết thời gian chạy . nên post ad khi còn time để đảm bảo việc chia lãi đều đăn." :binhsua33:

Vậy iem thắc mắc ở đây là : Chưa hết time đếm ngược mà post ad cho ngày mới thì có được ko ? Liệu nó vẫn tính là ngày cũ không nhỉ ?
Thông thường là phải hết thời gian đếm ngược zeek mới chứng thực là chúng ta đã đủ thời gian để post ad mới và post đó mới có giá trị được chia lãi.
Vậy mà có người tuyển ref đã nói như trên thành ra khó hiểu quá, công nhận post được nhiều ad trong ngày nhưng chỉ đê kiếm cus thôi mà, chỉ nên submit ad 1 lần trong ngày là chuẩn nhất cái này là pác tông hiếu đã chỉ cho iem mà :binhsua36:

Last edited by a moderator:
Có người nói như này các pro cho ý kiến xem có đúng ko ?

" Trong vòng 24h bạn phải pos ad một lần (cái này thi thoảng bạn có thể bỏ 1 ngày) phần đầu này thì tôi ko ý kiến nhưng phần lưu ý xin pà con cho ý kiến .
lưu ý :không nên để hết thời gian chạy . nên post ad khi còn time để đảm bảo việc chia lãi đều đăn." :binhsua33:

thấy bác này chơi lâu r mà còn hỏi vớ vẩn vậy nhỉ.bác post mà nó cộng điểm là đc.muốn chắc ăn thì cứ post vào chiều hoặc tối ko mất ngày nào cả.

Chán quá hum nay zeek up r mà chưa có tiền p.
Bác nào tốt bụng cho mình vay đc hẻm:binhsua32: khi nào dep từ acb vào sẽ trả lạ:binhsua29:

Các bạn cho mình hỏi như thế này là sao nhỉ ? có thằng đang đâm acc zeek mình à??

click vô thì nó báo thế này

Nó có làm việc ko ,nếu nó làm thì ngon thôi :) tự dưng có đệ tử mà không mất công tuyển :)

Ref à. chết cha thế là chuẩn bị cheat rồi, chứ không cso thằng nào làm 1 ngày nhiêu đó ref cả . trong khi không dám tuyển:binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week