Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
xin tài khoản bank của ai uy tín rồi ra ngân hàng đấy nạp tiền vào số tk của người đấy rồi bảo họ chuyển AP cho

tốt nhất là làm cái tài khoản ngân hàng đi

Có ai biết site nào post ads mà được hit cao không, giúp mình với. Mình post ads trên một vài site mà sao thấy hit thấp quá.

Có ai biết site nào post ads mà được hit cao không, giúp mình với. Mình post ads trên một vài site mà sao thấy hit thấp quá.
hit là cái gì vậy , có lợi được gì không thế?:binhsua33:

OK. Người ta click vào link ads của mình càng nhiều thì càng dễ có nhiều customer, hoặc downline í mà
là sao nhỉ , nhiều downline ? tức là mình đăng ads cũng có link ref mình bên trong à?

và khi post ads 60 ngày đổi sang vip rùi upgrade lên silver có cần post ads hang ngày k.

sau 60 ngày mình up lên silver và nạp thêm tiền vào có được không bạn? và phải nạp bằng gì? như thế nào vậy nhỉ :binhsua37:

Mình dùng tài khoản 1 trên chrome , tạo thêm tài khoản 2 trên firefox có được không các bác ,cùng máy ,cùng IP :binhsua43:

Mình dùng tài khoản 1 trên chrome , tạo thêm tài khoản 2 trên firefox có được không các bác ,cùng máy ,cùng IP :binhsua43:
Ko dc bạn , bạn nên đọc lại các điều cơ bản khi kiếm tiền trên mạng( google search)

sau 60 ngày mình up lên silver và nạp thêm tiền vào có được không bạn? và phải nạp bằng gì? như thế nào vậy nhỉ :binhsua37:

CHỉ sợ không có tiền mà nạp. nạp = payza (ap)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week