Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Cứu

Mọi người cho hỏi sao để gửi thư cho nó vậy
Minh thỉnh thoảng lại ko được chia lãi cho dù post ad đầy đủ
Ai pro viết hộ mình cái thư cho nó có tiêu đề

Mong zeek check lại tài khoản của tôi và chia lãi bù cho tôi nhưng hôm tôi ko được nhận
Thank you!!

ngon lành hết rồi, login, post ads bình thường

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

Mọi người cho hỏi sao để gửi thư cho nó vậy
Minh thỉnh thoảng lại ko được chia lãi cho dù post ad đầy đủ
Ai pro viết hộ mình cái thư cho nó có tiêu đề

Mong zeek check lại tài khoản của tôi và chia lãi bù cho tôi nhưng hôm tôi ko được nhận
Thank you!!
Bạn thử chụp lại cái history lên đây xem đã, trường hợp của bạn hơi bị khó xảy ra.

mình từ sáng đến giờ vào bình thường post ads ko vấn đề gì cả, các bác bị sao ý nhỉ

mình từ sáng đến giờ vào bình thường post ads ko vấn đề gì cả, các bác bị sao ý nhỉ
Nó bảo trì vài lần mỗi lần chắc hơn 1 tiếng, chắc bác vào đúng lúc được đó thôi.:binhsua38:

mình dùng tiền trong Zeek up Silver mà sao nó chưa gửi Mail...ko bik up đc chưa...bây giờ làm sao đây :(

híc đọc bài trên vnalertpay.com hướng dẫn up silver bằng $ trong acc zeek nhưng chót nộp cho nó từ giữa tháng ko bít có sao ko nhỉ ? Ko bít nó có up đè lên tháng cũ luôn ko hay là đến ngày cần up nó mới up hộ nhỉ vì vừa làm thử 1 phát nó trừ tiền trong acc zeek ngay lập tức và Có thông báo lun ở phần retail ngay sau đó ít phút. :))

híc đọc bài trên vnalertpay.com hướng dẫn up silver bằng $ trong acc zeek nhưng chót nộp cho nó từ giữa tháng ko bít có sao ko nhỉ ? Ko bít nó có up đè lên tháng cũ luôn ko hay là đến ngày cần up nó mới up hộ nhỉ vì vừa làm thử 1 phát nó trừ tiền trong acc zeek ngay lập tức và Có thông báo lun ở phần retail ngay sau đó ít phút. :))

tới ngày hết hạn nó mới up (lúc trước là thứ 7 sau ngày hết hạn), ko có chuyện up đè

vào phần subcription..... coi sẽ hiểu rõ hơn cách thức nó hoạt động

Chiuề nay click nhầm vào chỗ đó làm cash out ko đc, bực mình :)

CHiều tối mới có lãi ngày mùng 4 mấy đại ka :m195:

báo cáo tình hình chưa ai nhận dc tiền nhá :binhsua37:

---------- Post added at 07:00 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

CHiều tối mới có lãi ngày mùng 4 mấy đại ka :m195:

oạch,bác này lạc đề rồi,tiền về PZ chứ ko phải lãi :binhsua35:

báo cáo tình hình chưa ai nhận dc tiền nhá :binhsua37:

---------- Post added at 07:00 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

oạch,bác này lạc đề rồi,tiền về PZ chứ ko phải lãi :binhsua35:
À tiền hay lãi củng vậy mà bên kia mới đêm mùng 3 :m009:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn