Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Theo lịch trình hôm nay thì em sẽ nhận được 25$ từ Zeek (4/6). Bây giờ bên Zeek là 3g sáng 4/6 rồi. Sao mà chưa thấy tiền về Payza gì cả ?

Theo lịch trình hôm nay thì em sẽ nhận được 25$ từ Zeek (4/6). Bây giờ bên Zeek là 3g sáng 4/6 rồi. Sao mà chưa thấy tiền về Payza gì cả ?

thường là tối nay mới có hàng về, yên tâm là sáng mai có tiền xài

đến giờ vận chưa ai nhận được $ từ zeek thì phải!!!!

Có nhận newbie thì cho 1slot nhé chủ thớt

dự đoán trong vòng 5 tiếng nữa zeek paid:binhsua33:

haiz Zeek ơi về với a nè =))
Đợi chờ là hạnh phúc, hay..............

Mới chơi được có 4 ngày, vừa chiến zeek, vừa chiến bidsbr. hix:binhsua36:

haizzz. 3h sáng nó đi làm ah @@!

Sao mình vừa vào ấn pay thì nó báo thế này là sao nhỉ: "If you request your payment before Midnight Eastern, then your check will be sent on 6/25/2012"

Đến tận 25/6 nó mới pay sao? :binhsua32:

Sao mình vừa vào ấn pay thì nó báo thế này là sao nhỉ: "If you request your payment before Midnight Eastern, then your check will be sent on 6/25/2012"

thì đúng mà bác.bác request hnay thì cũng như cuối tuần request thôi.bác request trc 12h trưa t2 theo giờ VN thì nó mới là 18/6

Xin chúc mừng bác, bác cashout vào h này là đúng 21 ngày + 1 nhé =))

Hic ,sao bạn không rq vào sáng nay 18 là có tiền rồi ,bây giờ thì phải 25là đúng rồi .

2 tuần sau khi request đó bạn lúc nào cũng thế. tại bạn request sau 12h trưa thứ 2 đó là qua tuần mới rồi

ò..ó..o. Chiều nay mới đi công tác về, đang mệt gần chết. Thôi để cuối tuần pay cho đc nhiều!
Thank mọi người!

• Starting June 1st and our customer-acquisition reality is in full-effect. From here forward you will need to submit Zeekler.com ads to qualify for daily awards.
    1. You can STILL advertise ZeekRewards all day every day.
    2. You can STILL place as many ads as you like each day.
    3. You SIMPLY MUST place ONE ad every day for Zeekler.com and submit it in your back office to qualify for awards.

--------------------------------------------

hôm nay vào trang chủ zeek lúc click vào post ad nó hiện lên dòng này là sao vậy mọi người, giúp em với :binhsua36:

Last edited by a moderator:
pz về bán cho e nhá mấy bác ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq