Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình cũng thế, bạn muốn nhanh thì vào [FONT=Tahoma,Arial]Bid Give Manager

Give Free Bids!
[/FONT] chọn khách nào nào đó rồi cho đi là OK

ờ,giỏi thì cho đi,cho đi 10 vip chỉ tăng có 5 thôi,đừng có mà ham hố,thà ko cho nó còn tăng 10 vip,cho rồi đếch dc 10 đâu!!:binhsua37:

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

Nhanh hơn là bao nhiêu vậy bạn

mất đi một nửa số vip đó,đừng có dại mà cho

ờ,giỏi thì cho đi,cho đi 10 vip chỉ tăng có 5 thôi,đừng có mà ham hố,thà ko cho nó còn tăng 10 vip,cho rồi đếch dc 10 đâu!!:binhsua37:

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 09:45 AM ----------

mất đi một nửa số vip đó,đừng có dại mà cho

Bạn cho Affiliate thì mới nhận lại 1 nửa, còn cho Customer thì được nhận đủ 100% nhé

chuyển cho customer thì nhận đc đủ 100% số vip ngay nhé,mấy hôm nay zeek nó chia lãi mà ko tự đổi qua vip nên phải dùng cách thủ công là chuyển cho customer để tăng vip :binhsua39:

Hix sao mình post luc 8h pm hôm wa đến h rồi mà vẫn chưa nhận được điểm vậy các bạn. Trong khi thằng ref của mình lại được điểm, ax ax sao dzị các bạn ~X(

Hix sao mình post luc 8h pm hôm wa đến h rồi mà vẫn chưa nhận được điểm vậy các bạn. Trong khi thằng ref của mình lại được điểm, ax ax sao dzị các bạn ~X(

Bình tĩnh mới lĩnh được lương, cứ từ từ nó cộng cho hết

cứ từ từ rùi cũng đến lượt bạn :D

Bình tĩnh mới lĩnh được lương, cứ từ từ nó cộng cho hết

Cám ơn bạn mình được cộng rồi ^^, có thời gianpost ad mình còn thắc mắc, người thì nói chờ đồng hồ đếm ngược còn 30p rồi post ad mới, có người thì nói chờ cho đồng hồ đếm ngược về 0 rồi post, vậy ai đúng ai sai vậy bạn. Cám ơn bạn nhiều, hi.

Cám ơn bạn mình được cộng rồi ^^, có thời gianpost ad mình còn thắc mắc, người thì nói chờ đồng hồ đếm ngược còn 30p rồi post ad mới, có người thì nói chờ cho đồng hồ đếm ngược về 0 rồi post, vậy ai đúng ai sai vậy bạn. Cám ơn bạn nhiều, hi.

Thời gian nó tính theo ngày bạn ạ. Nhanh với trậm mà không qua ngày khác thì ok hết.

theo mình tốt nhất là nên post ad khì còn khoảng 30' đổ lại.

Thời gian nó tính theo ngày bạn ạ. Nhanh với trậm mà không qua ngày khác thì ok hết.

thời gian của nó nhanh hay chậm theo giờ của mình là bao nhiêu nhỉ?:binhsua37:

Ủa sao kỳ vậy nó bảo trã điểm cho 2 ngày 20 và 21 nhưng sao Vip ko thấy lên >"<

còn bao nhiêu ko quan trọng, cứ lúc nó chia lãi mà đồng hồ bạn đang chạy là được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week