Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hệ thống bắt đầu chia lãi của ngày 23/05 từ 8h tối (Hà Nội ) rồi nhé, bạn nào chưa post ads thì vào post thoai :D

sao ngày 25/05 mà zeek mới chia lãi cho mình ngày 22/05. còn 23/05 và 24/05 không có

Last edited by a moderator:
Anh giai dạo này siêng chém dữ ta! ;))

Nghỉ hè rồi, báo cáo trưa nay cũng nộp xong rồi, ko có viêc gì làm, chém chơi, coi như tập thể dục, đỡ phải đi cầu lông, cầu lá --> đỡ tốn $!:))

Mà cái bí kíp "trảm phong thần chưởng" anh còn phải luyện dài dài thì mới đc như chú bây giờ! =))

Last edited by a moderator:
Sáng nay login vao zeek thì thấy nó đã chia lãi đến ngày 24. Của mình nó chia 2 ngày 23 và 24 cùng 1 lúc.

Sau 2 tháng post chăm chỉ, hôm nay được cộng hơn 150 Vip
Retail Profit Pool Award for : 5/23/2012
Retail Profit Share Resulted in an award of $10.68 with 100% in Repurchase. $0.00 in cash award, and 10 in purchased bids. Also, 150.065 bonus points have transferred to your VIP point balance

của mình nó dồn vào phần Bid give manager và cũng chẳng cho give customer nữa. give aff thì mất 50%, giờ phải làm sao đây.

me too . anh em yên tâm mà thiến nó . chậm nhưng không quên đâu mà lo

Mấy bạn ơi cho minh vay 10AP di, mình dang exchange tien tu LR wa solid mà đang bị pending.Hôm nay được up 150vip rồi mà chưa up silver được

Up cho đại gia có lòng tốt vào giúp bạn í :binhsua144:

Cám ơn bạn. Mình cam kết là sẽ trả tiền lại cho mấy bạn mà bằng PP hay trả qua tài khoản cũng được.Bữa trước zeek nó cho up silver bằng visa mà bữa nay nó hết pó tay, nên bữa nay mình không có chuẩn bị tiền AP kịp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week