Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Mình chơi zeek đến nay là đúng 15 ngày rồi mà point mới được có 26.69 à, có ít quá không các bạn. Không biết tương lai có khá khẩm hơn không.. Cứ kiểu này thì sau 2 tháng chắc ko được 150 point...

nhìn mọi người nhận dc tiền thích chưa kìa? bao h mói có thành quả đây?

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

làm sao biết nó pay tới vần nào rồi các bạn, có thông tin chính thức hay biết từ ref ?

Từ giữa tháng 4 nó thay đổi cách pay auto theo kiểu list 1 loạt lên rất nhanh, gần 2 giờ là xong thay vì nửa ngày như trước nên từ vần đầu đến vần cuối không cách nhau là mấy :D

Từ giữa tháng 4 nó thay đổi cách pay auto theo kiểu list 1 loạt lên rất nhanh, gần 2 giờ là xong thay vì nửa ngày như trước nên từ vần đầu đến vần cuối không cách nhau là mấy :D
Sao đợt này nó vẫn chưa pay hết là sao vậy các bợn?

mấy bác chơi tới bao nhiu rùi mới ăn vậy :p....đg nuôi VIP đc 200 rùi mà ngán quá à :(

mấy bác chơi tới bao nhiu rùi mới ăn vậy :p....đg nuôi VIP đc 200 rùi mà ngán quá à :(

Xả luôn đi cho nóng bạn ;)) mình định xả ngay khi lên VIP :binhsua111:

Nhiều người đánh nhanh rút gọn thế nhỡ .:m190:

mấy bạn cho mình hỏi, ví dụ mình làm ref của 1 người và sau này người đó bị baned acc zeek thì mình có bị ảnh hưởng gì không vậy? :binhsua37:

thanks all
:binhsua07:

Mình chơi zeek đến nay là đúng 15 ngày rồi mà point mới được có 26.69 à, có ít quá không các bạn. Không biết tương lai có khá khẩm hơn không.. Cứ kiểu này thì sau 2 tháng chắc ko được 150 point...

Bạn cứ post chăm chỉ ko bỏ ngày nào thì đảm bảo sẽ ko dưới 150 point đâu, yên tâm đi :D

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

Zeek muốn rút thì cứ nhân với hệ số khoảng 9,4.

Nghĩa là mỗi tháng muốn có 100$ thì tài khoản cần có 940VIP để vừa được 100$ rút về, vừa duy trì được số VIP ổn định.

Nhưng mà phải trừ đi 10$ duy trì Silver nữa nhé :binhsua35:

Tình hình là em mem mới!
Mới động được đến zeeck! Đã đọc và tìm hiểu đầy đủ! Nghe mọi người nói nhiều về vấn đề bị ban acc! Oan có thật có! nên post bài vô đây để hỏi thêm 1 số kinh nghiệm! Vừa để tránh bị ban nick oan! Vừa tính toán liệu có thể làm "lách luật" được không! ^^
Hiện tại là em có nghe bảo là khi đăng quảng cáo xong trên zeek! Không cần đợi nó chạy hết 24h! Chỉ cần thấy nó +poin là có thể post tiếp! Em hỏi điều này có đúng ko? Và nếu post tiếp có bị cho là là spam ko!

Điều thứ 2 là! Em đọc thấy nếu như có nhiều địa chỉ IP đăng ký thông qua đường link của mình thì sẽ được + thêm $! Gỉa dụ bây giờ em đi đến chỗ khác! Dùng mạng khác! Rồi đăng ký 1 tài khoản thông qua link giới thiệu của mình! (Dĩ nhiên mỗi chỗ 1 tài khoản thôi nhé! ^^)! Thì nếu như em lập nick đáy rồi nhưng lại ko đăng quảng cáo thì liệu sau đó nick ấy bị truy và bỏ em có ảnh hưởng ko! Đại loại giống như là em đăng ký nick clone ý!

Điều thứ 3 là em hỏi về vấn đề dùng tài khoản Alertpay! Thấy có người bảo là đăng ký xong nếu không verify thì không thể dùng tài khoản để chuyển tiền và nhận tiền được! Có người lại bảo chỉ cần đăng ký ko cần verify cũng được! Tài khaorn đó vẫn dùng được! Vậy em muốn hỏi nếu bây giờ không verify (vì em chưa làm được visa,cái này hơi bất tiện)! Thì tài khoản đấy em dùng chay liệu có xảy ra vấn đề không hay nào ko ạ! Ví dụ bị khóa tài khoản đột ngột hay xảy ra vấn đề trong khi giao dịch tài khoản nhưng lại không thể xử lý vì tài khoản chưa verify (chưa xác nhận thông tin tài khoản)!

Còn thêm 1 vấn đề cuối! Chẳng là công việc của em tthirnht hoảng phải đi xa vài lần (dĩ nhiên đi xa những vẫn vô mạng được)! Em muốn hỏi là có thể ở 1 nơi khác đăng nhập tài khoản zeeck hằng ngay để duy trì pót quảng cáo được không! (Dĩ nhiên là cái địa chỉ IP đó em ko đăng ký acc zeeck nào! ^^) Hay là nó chỉ cho phép post quảng cáo ở đại chỉ IP mình đăng ký thôi!

Tại mới tham gia nên không biết post bài ở đây có bị vi phạm ko! Có gi BDH bỏ qua cho em nhé! ^^

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week