Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
mệt quá rồi đi ngủ thôi, đang định làm mà zeek không vào được thôi đi ngủ cho lành.

mình vào nó cứ hiện cái bảng này là sao nhỉ cứ tắt đi lại hiện lên nhưng làm nhiều lần thì đc 1 tí lại hiện lên cố gắng cũng đã post đc cái ads :D

post sao vậy?
nó cứ hỏi cái bảng khai usename với mật khẩu,khai vào không biết có bị hack ko nhỉ :(

Mình cũng thế..Hic hi vọng không sao.Thấy bác long bảo không vào thế là out luôn.Nhỡ tay oánh 3 4 lần rồi:binhsua29:

mình vào nó cứ hiện cái bảng này là sao nhỉ cứ tắt đi lại hiện lên nhưng làm nhiều lần thì đc 1 tí lại hiện lên cố gắng cũng đã post đc cái ads :D

mình cũng vừa mới post đc xong thấy cậu logalkent nói nên phải change pass ngay

Mình đành phải đổi pass...Hi vọng còn kịp..;))

vào cái này https://www.zeekler.com/zrmirror/ post, đi đổi past thôi, nghe ghê quá :))

vào = link zeekrewards nó hiện cái bảng đó lên thì gỗ conbamay :))

mà cái bảng đó nó hiện lên là giống như chống dos thôi mà :-?

Last edited by a moderator:
muộn khoảng vài h thì không sao, mình thường post ads chênh lệch hon 5h mà vẫn đc lãi bt

mấy bạn cho hỏi freemember được đặt lệnh rút tiền không hay chỉ có sliver mới được rút,và nếu rút thì sau bao lâu nó trả vậy
newbie với ref :binhsua29:

mấy bạn cho hỏi freemember được đặt lệnh rút tiền không hay chỉ có sliver mới được rút,và nếu rút thì sau bao lâu nó trả vậy
newbie với ref :binhsua29:

silver mới đc bạn ơi. rút thì tầm 2 tuần là $ về

silver mới đc bạn ơi. rút thì tầm 2 tuần là $ về

ừ thế giả dụ thế này: mình up 10$ 1 tháng sliver,đến ngày cuối cùng của cái đợt up đó,mình đặt lệnh rút thì được( vì vẫn còn là sliver),xong đợi đến 2 tuần sau nhưng lúc đó thì mình đã trở lại thành free rồi,thì còn được trả tiền nữa không?

thêm 1 câu nữa:mình upgrade 10$ thì nó cho mình 30 ngày hay là cho 1 tháng?
ví dụ ngày mùng 8/6 mình upgrade thì mùng 8/7 hết hạn hay là 30/6 hết hạn?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week