Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

Mình cũng thông báo bắt đầu tư hôm nay ai mang site mới về thì update thêm thông tin chi tiết về site (giá cả, thưởng, khuyến mãi,..) . Và nếu bạn muốn update site đó lên mục site có thể đầu tư (Sau khi check adm, sv nếu ko có tiền xử scam các site trước) thì các bạn đầu tư 1 khoản (bao nhiêu cũng đc để có proof) và yêu cầu mình update lên mục đầu tư nhé :)

http://chocolate-bars.ru/?i=28
site mới hot hot nào
nhanh tay đăng ký
Site này tái đầu tư bắt buộc 70%. Đương nhiên là sẽ có thời gian tồn tại kéo dài hơn những site tái đầu tư mà bắt tái có 10-50%. Thời gian thu hồi vgsốn là khá lâu.
Plan thấp nhất 1 rúp = 100 bạc cho 20 socolar 1 giờ 1 ngày 480 =4.8%
Bonus 10-100 bạc 1 ngày.
Quy đổi 100 bạc = 1 rúp, min pay 0.5 rúp. Khi đăng ký tặng 1 nhà máy socola giá 1 rúp.
Nói chung tình hình này thì cứ free mà chơi.Đến khi site Scam cũng có thể rút được vài rup
Khuyến cáo không nên đầu tư. Còn admin chưa check vì dùng điện thoại. Có thông tin sẽ update.
Không thì nhờ cậu @captchater check giúp. Đưa vào list nào tiùy cậu quyết định.

Site này tái đầu tư bắt buộc 70%. Đương nhiên là sẽ có thời gian tồn tại kéo dài hơn những site tái đầu tư mà bắt tái có 10-50%. Thời gian thu hồi vgsốn là khá lâu.
Plan thấp nhất 1 rúp = 100 bạc cho 20 socolar 1 giờ 1 ngày 480 =4.8%
Bonus 10-100 bạc 1 ngày.
Quy đổi 100 bạc = 1 rúp, min pay 0.5 rúp. Khi đăng ký tặng 1 nhà máy socola giá 1 rúp.
Nói chung tình hình này thì cứ free mà chơi.Đến khi site Scam cũng có thể rút được vài rup
Khuyến cáo không nên đầu tư. Còn admin chưa check vì dùng điện thoại. Có thông tin sẽ update.
Không thì nhờ cậu @captchater check giúp. Đưa vào list nào tiùy cậu quyết định.

mình check rồi thông tin adm và sv ko có liên quan đến các site khác. :) đứa lên list đầu tư thì phục thuộc vào cậu :D nếu cậu chịu trách nhiệm support , contact cho ref nếu site có vấn đề , và đầu tư 1 khoản để có proof là đc :) (nếu cậu ko muốn đưa lên list đầu tư thì có thể comment để người khác nếu thích có thể thay cậu đưa link ref của họ lên list đầu tư) . Còn link ref của cậu vẫn update trong mục site mới cho anh em chơi free :)

site mới thay đổi lại từ đầu , anh em đăng kí lại nhé : http://wowfrukts.ru/?i=88
theo tỷ lệ 20% vào tài khoản để mua hàng và 80% đối với việc thu hồi.
tỷ lệ bất kỳ trái cây bán: trái cây = 100 1 bạc.
Lần đầu tiên bạn nạp tiền 50% tiền thưởng.

Tiền thưởng là 1 lần trong 1 giờ.

Số tiền thưởng được tạo ngẫu nhiên từ 2 đến 10 bạc.

site mới thay đổi lại từ đầu , anh em đăng kí lại nhé : http://wowfrukts.ru/?i=88
theo tỷ lệ 20% vào tài khoản để mua hàng và 80% đối với việc thu hồi.
tỷ lệ bất kỳ trái cây bán: trái cây = 100 1 bạc.
Lần đầu tiên bạn nạp tiền 50% tiền thưởng.

Tiền thưởng là 1 lần trong 1 giờ.

Số tiền thưởng được tạo ngẫu nhiên từ 2 đến 10 bạc.
site này thằng adm mất dạy vô cùng, lúc trước nó scam khi mem mới rút đc 1/4 tiền. Mình nghĩ nên chơi free thôi. Và trong list trên cũng có rồi (khi mem vào site thay đổi thì họ tạo tk luôn ko cần ref theo ai)

ok :) mà cậu có biết cách làm thế nào để tạo 1 cái khung rồi khi click vào cái khung nó bung nội dung bên trong ra ko (cho đỡ tốn diện tích topic đó mà :) )
Như thế này à :D thực chất bác rely bài nào sử dụng code thì nó ra code rùi mình hiệu chỉnh nội dung bên trong là ok mà :D
Coming soon
[/SPOILER ]

mình check rồi thông tin adm và sv ko có liên quan đến các site khác. :) đứa lên list đầu tư thì phục thuộc vào cậu :D nếu cậu chịu trách nhiệm support , contact cho ref nếu site có vấn đề , và đầu tư 1 khoản để có proof là đc :) (nếu cậu ko muốn đưa lên list đầu tư thì có thể comment để người khác nếu thích có thể thay cậu đưa link ref của họ lên list đầu tư) . Còn link ref của cậu vẫn update trong mục site mới cho anh em chơi free :)
Mình từ trước tới giờ chủ trương là chơi Free. Vì thế bác nào muốn đầu tư thì cứ mạnh dạn tuyển ref. :D

nhìn kiểu cập nhật của bác thớt lộn xộn quá, nhìn vào ko biết nên bỏ cái nào khi có vài cái downsite lại vào đc
thế nên mình mới để ở mục nghi vấn, sẽ check trong vòng 3 ngày. TRong vòng 3 ngày site tốt trở lại thì sẽ lại đưa trở lại . Nói chung là để mình nghiên cứu làm cách nào khoa học , dễ hiểu nhất rồi thay đổi sau :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week