Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

mà cập nhật tin tức kiểu này hơi bị mệt, tốt nhất mình cứ cập nhật site chơi, scam hàng ngày. Site nào có vấn đề mình để ghi chú trong list của mình rồi theo dõi nếu ko đc thì cho vào site scam hết cho đỡ rắc rối :)

hic thớt có chơi fruit game.ru không sao nó hong cho rút tiền ,cứ nói bào trì mà cả tháng chưa xong

hic thớt có chơi fruit game.ru không sao nó hong cho rút tiền ,cứ nói bào trì mà cả tháng chưa xong
bỏ đi cậu, thằng này mình đập 10 rúp để rút mà nó chỉ cho rút đc hơn 5 rúp rồi ko còn điểm rút tiếp.

site mới ra nữa đây : http://times-moneys.ru/?i=143
theo tỷ lệ 50% vào tài khoản để mua hàng và 50% đối với việc thu hồi.
tỷ giá bán của bất kỳ trái cây: trái cây = 109 1 bạc.
số tiền thưởng được tạo ngẫu nhiên từ 10 đến 100 bạc.
Hành động: nạp tiền 50% tiền thưởng đầu tiên.
Hành động: khi hoàn thành hơn 300 WMR - "Cherry" như một món quà.

Em có mấy câu hỏi mong mấy bác giải đáp :D
1. Có dấu hiệu nào nhận biết site ngon, sống lâu không mấy bác? :D
2. Nếu ko có đáp án câu 1 :rolleyes: thì mấy bác cho em hỏi hiện tại nên đầu tư vào site nào là tốt? :D
3. Có phải tính từ lúc đầu tư thì tầm 30 ngày là bắt đầu có lời phải ko :confused: site mới ra không biết sống được bao nhiêu ngày nhỉ :D
Em cám ơn mấy bác o_O

Em có mấy câu hỏi mong mấy bác giải đáp :D
1. Có dấu hiệu nào nhận biết site ngon, sống lâu không mấy bác? :D
2. Nếu ko có đáp án câu 1 :rolleyes: thì mấy bác cho em hỏi hiện tại nên đầu tư vào site nào là tốt? :D
3. Có phải tính từ lúc đầu tư thì tầm 30 ngày là bắt đầu có lời phải ko :confused: site mới ra không biết sống được bao nhiêu ngày nhỉ :D
Em cám ơn mấy bác o_O
1. Site có adm tốt (khó nhận biết ) , chủ yếu là giao diện tốt , quảng cáo ở nhiều site khác, lượng đầu tư tăng trưởng tốt.
2. bạn xem mấy site mới cập nhật site nào thích thì chơi , chơi sớm thì tỉ lệ an toàn cao hơn.
3. tùy theo site thường thì từ 20 -> 25 ngày , nhanh hơn hoặc chậm hơn tùy vào site.
:D

http://fruti-money.ru/?i=7
thưởng 24h : 10 -> 100 , tái đầu tư 80% , rút 20%
min thanh toán : 50 bạc (0,5 rúp) . Đầu tư bắt buộc >5 rúp để có thể rút.
Đầu tư lần đầu tặng 55%

chưa có tiến triển gì nhỉ :D . Làm lại cái #1 cho ngon nghẻ đi thớt :D
thế thôi chứ làm như thế nào nữa >.< . Site nào nghi vấn mình tự để trong list của mình. Sau vài ngày ko tiến triển thì gỡ khỏi list chơi và cho vào list scam thôi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week