Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

Thớt ơi, trang good-fruit.ru mình vừa request pay-out cái nó báo thế này

Mình vừa gửi email sang hỏi mà ko biết có đc hay ko, nghi scam rồi :(
Bạc Bạn nhận được Ví Ngày Tình trạng
120 1.20 RUB P2070211 2013/11/19 Thanh toán

vừa rút thử :)

Trang viafruto.ru bị sao thế nhỉ thớt? Ko rút được tiền, rút nó báo lỗi internal error, contact admin. Gửi mail thì google báo server của nó ko nhận mail luôn?
Liệu có scam ko?

Trang viafruto.ru bị sao thế nhỉ thớt? Ko rút được tiền, rút nó báo lỗi internal error, contact admin. Gửi mail thì google báo server của nó ko nhận mail luôn?
Liệu có scam ko?
mình vừa thử thì nó yêu cầu nạp >5 rúp mới cho rút :)

Xin lỗi, nhưng bạn đã nhận được một khoản tiền gửi thử. Thanh toán tiếp tục nạp tài khoản của bạn.

Số tiền tối thiểu của tài khoản bổ sung: RR 5 ..

mình vừa thử thì nó yêu cầu nạp >5 rúp mới cho rút :)

Xin lỗi, nhưng bạn đã nhận được một khoản tiền gửi thử. Thanh toán tiếp tục nạp tài khoản của bạn.

Số tiền tối thiểu của tài khoản bổ sung: RR 5 ..
Mình rút thì nó ko báo gì luôn, chỉ báo internal error. Có muốn nạp vào để rút ra cũng ko rõ thế nào luôn :confused:

Mình rút thì nó ko báo gì luôn, chỉ báo internal error. Có muốn nạp vào để rút ra cũng ko rõ thế nào luôn :confused:
mình thì bình thường. mình xài google chrome, bạn thử lại xem :)

mình thì bình thường. mình xài google chrome, bạn thử lại xem :)
Mình cũng xài Chrome thôi, tự dưng trang này hôm nay nó đổi tỉ giá trade, hôm trước 120/1 coin, hôm nay giảm sản lượng xuống nhưng tỉ giá cũng down theo luôn 10/1 coin. Bán ra lãi thôi rồi, nên định rút quả to, ai ngờ nó cứ báo internal error.

Mình cũng xài Chrome thôi, tự dưng trang này hôm nay nó đổi tỉ giá trade, hôm trước 120/1 coin, hôm nay giảm sản lượng xuống nhưng tỉ giá cũng down theo luôn 10/1 coin. Bán ra lãi thôi rồi, nên định rút quả to, ai ngờ nó cứ báo internal error.
lạ nhỉ? chiều 5h mình rảnh pm yh mình teamview xem thử :)

chưa thử :D vì mình chơi free :D
http://lucky-wheels.net/ cái này ngon nè lập nhiều mail mà cheap :D BN cao , nó như xe kéo ngày trước :D
Trong vòng 1 tuần mình cheap nó được 50 rup, nếu nó càng sống lâu thi mỗi tuần lại tăng theo gần như cấp số cộng. Ngày nao cũng vào nhận tiền thưởng cả, pay vẫn đang rất tốt.

Mình thấy chơi cheat v hoài site nào cũng die hết đất làm ăn luôn :( Với lại mới vào req pay lại bị "Internal Error - please try again later" - lucky-wheels.net :(

Mình thấy chơi cheat v hoài site nào cũng die hết đất làm ăn luôn :( Với lại mới vào req pay lại bị "Internal Error - please try again later" - lucky-wheels.net :(
Không cheat tiền đâu đầu tư :D , có tiền đầu tư thì cũng chưa hoàn vốn đã chết , vậy phải làm sao :D

có ai cho mình vay 150 rúp mua con trâu, có lãi mình trả cho:oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops::oops: dạo này bị die riết nên ngèo quá anh em ạ

Description: Выплата с bizness-city.ru с учётом 10% комиссии.
Amount: + 9.00 WMR
Date: 11/10/2013 8:34:42 PM
From: R133321148741, [email protected]
rút 4 5 lần nó pay cho được 1 lần @.@ có lần nó ghi đã thanh toán nhưng vô check thì chẳng thấy tiền đâu ==> forfun
sướng thế mình tưởng nó scam chứ >.<
90 90,00 rúp. R231759708397 2013/11/16 Trong hàng đợi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week