Tutorial [Tổng hợp] Kiếm tiền free với game Nga

lỗi nội bộ - báo assmin -> tài khoản adm hết tiền (đợi adm nạp tiền hoặc nhìn số tiền dep tăng thì rút luôn )
không thanh toán - thử lại sau -> adm đã tháo thanh toán của site liên kết với payeer (cầu chúa thôi >.< )
:)

mình toàn rút về payeer :D vừa rút lên báo ngay :D
Rút như thế nào bạn ,mình có 507 lwm mà chẳng biết rút như thế nào cả ,nó toàn báo "Bạn chỉ định nhiều hơn bạn có trong tài khoản của bạn " ??

Rút như thế nào bạn ,mình có 507 lwm mà chẳng biết rút như thế nào cả ,nó toàn báo "Bạn chỉ định nhiều hơn bạn có trong tài khoản của bạn " ??
để ý cái nếu 0,51 là nó là làm tròn thành 1 vậy trừ -1 đi là ok :D

Hic chưa đủ 24 tiếng vào gà chết, dưa chuột héo, phải mua một bình hồi sih 3 rup mà chưa biết làm sao hồi sinh! Ấn vào đâu để hồi sinh vậy anh em!

:) ka ka nuôi ko chăm sóc chết thẳng cẳng:)

Hic chưa đủ 24 tiếng vào gà chết, dưa chuột héo, phải mua một bình hồi sih 3 rup mà chưa biết làm sao hồi sinh! Ấn vào đâu để hồi sinh vậy anh em!

:) ka ka nuôi ko chăm sóc chết thẳng cẳng:)
bác chơi site nào vậy,bác chỉ em với được không,đang tính đầu tư nghịch chút,
pm :[email protected]

mình ra quá nét đk 1 acc ref cho acc chính đang chơi.xong về thu hoạch + rút tiền cả 2 nick trên 1 máy tính có đươc ko thớt (site lucky-wheels.ru ý)

mình ra quá nét đk 1 acc ref cho acc chính đang chơi.xong về thu hoạch + rút tiền cả 2 nick trên 1 máy tính có đươc ko thớt (site lucky-wheels.ru ý)
tỉ lệ ra đảo khá cao :D

mà mình nhắc các bạn nhé, site nào tặng free 1 trái cây, hay cây giống (100 , 300 , 500...) nói chung là có tặng cây giống thì các bạn phải thu hoạch trước 1 lần (dù là 0 có sản phẩm) để kích hoạt sản phẩm thì nó mới đẻ ra sản phẩm . Còn ko nó ko đẻ ra sản phẩm và cứ là 0 mãi nhé :)

;) thớt cho hỏi là theo cái này thì ngày kiếm đc nhiêu vậy - nếu như 1 tháng ko rút chắc kiếm đc kha khá hả thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week