Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

thớt chiến exad với extendadvert chưa có bị banned hok ?

Tui không chiến 2 thằng này, nhưng xtend mà hit + jing là band, còn tool cao cấp hơn thì ok :D , còn exad ko band nha :D

thế thớt đang chiến những thằng nào :D

Với theo theo thớt có SSH thì chiến những thẳng nào tốt nhất?

Thấy có thằng trả click , thằng trả impression ( vậy impression nó hoạt động như thế nào vậy?- theo tôi hiểu nôm na là chỉ cần log vào là d9c count 1 impression) đúng hok?

Last edited:
Skillerz PTP đã bị gì ấy đó, mình treo mà nó ko lên "xiền", đang chơi thằng Diamond-PTP.com thấy có lên tiền có ai biết thằng nào rate cao nhất ko nhỉ

Skillerz PTP đã bị gì ấy đó, mình treo mà nó ko lên "xiền", đang chơi thằng Diamond-PTP.com thấy có lên tiền có ai biết thằng nào rate cao nhất ko nhỉ
có thể nó đếm theo tuần hoặc theo số ngày nhất định ý bạn

thế thớt đang chiến những thằng nào :D

Với theo theo thớt có SSH thì chiến những thẳng nào tốt nhất?

Thấy có thằng trả click , thằng trả impression ( vậy impression nó hoạt động như thế nào vậy?- theo tôi hiểu nôm na là chỉ cần log vào là d9c count 1 impression) đúng hok?

impression là lượt hiển thị đó bạn, các trang trên đều đếm theo impression nhe, và có phụ thêm giá click :D , nếu có tool ssh và ssh xịn thì tất cả thằng đó đều ngon, site mình đang chơi ko có surf được nên mình ko share lên đây :D

Skillerz PTP nó lên point bạn ui, lấy point đổi ra tiền nha :D , rate thì cũng tầm nhau thôi hà

impression là lượt hiển thị đó bạn, các trang trên đều đếm theo impression nhe, và có phụ thêm giá click :D , nếu có tool ssh và ssh xịn thì tất cả thằng đó đều ngon, site mình đang chơi ko có surf được nên mình ko share lên đây :D
lấy ví dụ tất cả các site đó hoạt động giống nhau vậy 1 website mình add tất cả các site đó vậy nó sẽ như thế nào bạn?!

http://diamond-ptp.com/ poof

lấy ví dụ tất cả các site đó hoạt động giống nhau vậy 1 website mình add tất cả các site đó vậy nó sẽ như thế nào bạn?!

Site nào mình đánh dấu là dành cho web thì đặt được nhưng web load sẽ nặng lắm

Magicfinds > mình add hitleap đc hơn 1k hit mà sao lên web thấy đc có vài chục hit là sao nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week