Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Chitika đếm theo visit hay unique visit vậy bà con :D

giật tít quá, tưởng giới thiệu các bộ phim nóng hot nhất mọi thời chuk :p

Ps: ko bít chút j về món ptp nỳ, thớt hd mình dc hog, có thành quả sẽ hậu tạ ;)

Thớt cho hỏi site Chitika scam chưa :D
giật tít quá, tưởng giới thiệu các bộ phim nóng hot nhất mọi thời chuk :p

Ps: ko bít chút j về món ptp nỳ, thớt hd mình dc hog, có thành quả sẽ hậu tạ ;)

Bạn cứ đọc topic đó, có hướng dẫn mà :D , có gì thắc mắc cứ comment đây nha :3

Tình hình là test thử Xtendadvert khoảng 2h rồi bỏ ads ra xem nó có còn pay ko hay scam thì hôm nay nhận proof, xem ra nó khó lòng mà scam, anh em chiến tốt nhé :p . Proof mới nhận

Tình hình là test thử Xtendadvert khoảng 2h rồi bỏ ads ra xem nó có còn pay ko hay scam thì hôm nay nhận proof, xem ra nó khó lòng mà scam, anh em chiến tốt nhé :p . Proof mới nhận

View attachment 36834

thằng này có hiện link hay hình ảnh sex k cậu

tiện thể cho hỏi thằng http://valuepubmedia.com die rùi ah ?

Site Xtend ko có cái đó nha, nếu site bạn có ads sex hay 18+ là nó ko approve đâu :D , còn value nó bị ddos ùi :(

sẵn tiện cho tớ hỏi.. ông anh tớ làm bên host+domain+thiet ke web,, có khá nhiều khách hàng.. ổng nói muốn kiếm site nào đó treo kiếm tiền cho vui...nên mình có góp ý là để mình kiếm site cho rùi ăn chia với ổng.. nhưng ngặc nổi do website đa số việt nam nên toàn ip việt nam.

vậy bạn có site nào view ip việt nam mà k tự động chuyển sang web sex hoặc k hiển thị nội dung sex k bạn ?

toàn net cpm à...không có vps + k seo + traffic thấp chả ăn được là bao. thớt biết net cpc nào tốt k giới thiệu với giống chitika thì tuyệt. thank

sẵn tiện cho tớ hỏi.. ông anh tớ làm bên host+domain+thiet ke web,, có khá nhiều khách hàng.. ổng nói muốn kiếm site nào đó treo kiếm tiền cho vui...nên mình có góp ý là để mình kiếm site cho rùi ăn chia với ổng.. nhưng ngặc nổi do website đa số việt nam nên toàn ip việt nam.

vậy bạn có site nào view ip việt nam mà k tự động chuyển sang web sex hoặc k hiển thị nội dung sex k bạn ?

Bạn vào site này nhé , ref ủng hộ mình , ads load cực nhanh, rất tốt cho traffic thực ;)

https://adonly.com/?ref=2486

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,500
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week