Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Vãi quá site diamond-ptp treo 15k view mà có 0.1$ = 2kvnd thảm quá:( Có có kinh nghiệm gì giúp em với , e có 3 con vps
minh thi 6k la dc 0,2$ roi :)

Vãi quá site diamond-ptp treo 15k view mà có 0.1$ = 2kvnd thảm quá:( Có có kinh nghiệm gì giúp em với , e có 3 con vps
rate của em đây
super cao

theo mình nhận định thì site PTP rất khó chơi nên đầu tư SEO 1 trang thật chiến CPM

Site mình 1 ngày khoản 4k view thôi nhưng ăn đc 0.5$ Euro , khoản 1-3$ và vài $ lắt nhắt nhờ có click của thành viên :)

à PTP muốn có ăn mình chĩ các bạn 1 mẹo , jingling có mục set refer các bạn để google 50% , fb 30% , twitter 20%

sẽ có cơ hội kiếm cao hơn , còn về HITLEAP ít nhất các bạn phải đầu tư 3 euro để ẩn refer !

Thank thớt !
SEO sao đó thớt :D Cũng muốn học

SEO sao đó thớt :D Cũng muốn học
học thì phải tìm tòi chứ cậu :D

Mình cũng mất 2 tháng tìm tòi , cũng mai nhờ thớt đưa ra ý tưởng này nên may mắn gặt hái đc chút ít :)

cái site AdHexa bạn nhận đc thanh toán từ nó chưa, nghe nói trang này là scam, mà nó dùng jingling đc ko bạn, ko thấy bạn nói :confused:

cái site AdHexa bạn nhận đc thanh toán từ nó chưa, nghe nói trang này là scam, mà nó dùng jingling đc ko bạn, ko thấy bạn nói :confused:

Site này thấy admin nó thanh toán trên thebot.net rất ngon mà, để mình cập nhật thông tin thử nha

ngày may vào mạng cáp quang rồi tha hồ treo máy oh yeah

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week