Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

mình chơi chitika được 3 ngày thì band nick, ko biết mình làm sai cái gì, mình treo liuliang với jing, thớt cho ý kiến cái :(

Gửi tất cả các bạn nói chung và các bạn pm yahoo mình nói riêng. Tại sao các bạn cứ hỏi mình 1 câu là dùng hit ( jing ) thì site nào chơi được trong khi mình đã share ra một topic như vậy ? Mấy bạn có đọc không hay chỉ liếc nhìn? Mình rất bực những bạn đó

Chắc ko có click rồi :(
nếu chỉ boot traffic ( có cả click ) hoàn toàn = ssh US ko thôi thì chiến tất cả ok hết ko cậu :D , ko biết site nào nó có cơ chế phát hiện fake ip bằng ssh ko nữa.
À quên nữa , nếu mình làm 1 cái site ảo để boot traffic ssh treo tất cả lên 1 lúc thì lúc duyệt site nó cho ăn Ban ko nhỉ hay cậu có cách nào tốt để treo hết tất cả ko

nếu chỉ boot traffic ( có cả click ) hoàn toàn = ssh US ko thôi thì chiến tất cả ok hết ko cậu :D , ko biết site nào nó có cơ chế phát hiện fake ip bằng ssh ko nữa.
À quên nữa , nếu mình làm 1 cái site ảo để boot traffic ssh treo tất cả lên 1 lúc thì lúc duyệt site nó cho ăn Ban ko nhỉ hay cậu có cách nào tốt để treo hết tất cả ko
cũng thắc mắc như cậu :(

Treo tất cả cũng được nhưng eCPM sẽ thấp và lượt hiển thị thấp do quá nhiều banner làm giảm lượt hiển thị, nên đặt ít thôi, còn tool ssh thì ok

Mọi người cho e hỏi e treo hitleap trên máy thật liệu có sao không ạ...Hay phải VPS hết ạ
THANKS

Không sao cả bạn nhé, jingling mới sợ thôi
Mà a ơi cái xten đó e treo hitleap theo kiểu 1 blog chính và 1 blog phụ...(blog phụ e đặt nó tự động chuyển sang blog chính)..và e đặt link blog phụ lên Hitleap để kiếm..Như vậy có đc không ạ...

Mà a ơi cái xten đó e treo hitleap theo kiểu 1 blog chính và 1 blog phụ...(blog phụ e đặt nó tự động chuyển sang blog chính)..và e đặt link blog phụ lên Hitleap để kiếm..Như vậy có đc không ạ...

Blog nó sẽ xóa blog ngay , và như nói trên topic, xtend ko chơi theo cách thông thường dc nữa

Blog nó sẽ xóa blog ngay , và như nói trên topic, xtend ko chơi theo cách thông thường dc nữa
3 ngày nay đc gần 1k view rồi ạ..Chưa thấy nó delete...chắc khi nào đủ min pay nó mới xóa hả a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom