Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Theo bạn nên add loại banner nào tiền nhiều vậy

PTPMAGIC treo trên máy tính của tớ bằng HITLEAP nãy giờ là 2h 30' được nhiều đây
View attachment 37576
công nhận rate cũng khá cao, khuyên các bạn chơi PTPMAGIC thì treo bằng hiteap nhé, jingling treo cả buổi sáng lên có mấy hit, treo hitleap regular mới 2 tiếng được 0.01 $

nhìn rate này ~1k2 view mới dc 0.1$, 1 ngày sever dc bao nhiu ip đâu

PTPMAGIC treo trên máy tính của tớ bằng HITLEAP nãy giờ là 2h 30' được nhiều đây
View attachment 37576
công nhận rate cũng khá cao, khuyên các bạn chơi PTPMAGIC thì treo bằng hiteap nhé, jingling treo cả buổi sáng lên có mấy hit, treo hitleap regular mới 2 tiếng được 0.01 $
Site này cashout từ hôm mùng 5 mà vẫn Pending :(

cho tớ hỏi là cái jingling nó lưu mấy cái cái đặt link ta add vào ở đâu nhỉ,
đang có gần 50 con vps mà vô cài đặt jingling từng con nghe oải quá

cho tớ hỏi là cái jingling nó lưu mấy cái cái đặt link ta add vào ở đâu nhỉ,
đang có gần 50 con vps mà vô cài đặt jingling từng con nghe oải quá
bác chia ra làm nhiều nhóm VPS cho từng Site ví dụ: có 50 VPS thì 15 VPS thì chơi site A, 15 VPS kia thì chơi site B như vậy sẽ được rất lợi thời gian do 15 VPS chỉ đặt đúng một lệnh copy cho jingling ( tuy nhiên vẫn cực nhưng vẫn còn hơn ko ) thấy hay thì cho 1 VPS :p

cho mình hỏi như site diamon-prp chỉ có 1 link để promote thôi thì cho link đó zô 10 con vps có đc nhiều hơn 1 con vps ko. vì jingling cũng có giới hạn ip thì phải
Site diamom-ptp.com mới xóa acc tớ nha, chạy đc 1 tuần mới 1.5$ đặt lệnh rút hôm qua, nay nó xóa acc, cảnh báo mấy bạn có ý định chiến site này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week