Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

vậy thì ssh là gì mà bỏ vào để cho nó chạy ( nó là 1 công cụ fake IP hay gì gì đó ...)
nó là 1 dãy IP giống như proxy với sock vậy nhưng mà có user với pass , bạn search thêm google để tìm hiểu nhé trong 4rum có nhiều người bán lắm đó giá từ 40k-70k/1000 con

nó là 1 dãy IP giống như proxy với sock vậy nhưng mà có user với pass , bạn search thêm google để tìm hiểu nhé trong 4rum có nhiều người bán lắm đó giá từ 40k-70k/1000 con
like liền, vậy có nghĩ là vd mình có ssh là mình có hơn 1000 ip à

Nếu ở jingling mình cứ treo thôi mà không đặt site nào thì sau khi tắt jingling cũng mất luôn số phút mình có, chứ không để dành add site sau nhỉ?

Như kiểu chỉ trao đổi khi mình có online thôi phải không?

Nếu ở jingling mình cứ treo thôi mà không đặt site nào thì sau khi tắt jingling cũng mất luôn số phút mình có, chứ không để dành add site sau nhỉ?

Như kiểu chỉ trao đổi khi mình có online thôi phải không?
không như hitleap nhé, add link mới sủt dc nhé, vì jingling đâu có tạo tài khoản

Nếu là site http://rvpadvertisingnetwork.com/

Mình chọn là nhà quảng cáo hay nhà xuất bản

sau khi login vào rồi, thì mình lấy link hay banner ở đâu để add vào hitleap với jingling để được cộng tiền

Bạn chon là Publisher nhé, login vào rồi thì new place --> tạo banner --> rồi add vào web --> lấy link web add vào jingling + hitleap

Bạn chon là Publisher nhé, login vào rồi thì new place --> tạo banner --> rồi add vào web --> lấy link web add vào jingling + hitleap
TitleFor your reference: chọn 1 tiêu đề

Còn cái Banner thì đặt nó ở trang chủ site mình hay đặt trong bài viết nào cũng được.

thớt cho mình hỏi s lúc treo jingling 1 lúc status mấy site lại lên màu đỏ hết v:( vậy thì nó có đang surf k? hay đang lỗi
Hình minh họa ( slot số 3)

thớt cho mình hỏi s lúc treo jingling 1 lúc status mấy site lại lên màu đỏ hết v:( vậy thì nó có đang surf k? hay đang lỗi
Hình minh họa ( slot số 3)
ko sao nha bạn, đỏ kệ nó, vẫn surt bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week