Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

tại sao không được cho vào blog thế bác
bởi vì đây là link PTP là khi nào người ta click vào link đó thì mới được tiền, còn khi nào mà các site CPM mà treo banner thì mới bỏ vào blog,

bởi vì đây là link PTP là khi nào người ta click vào link đó thì mới được tiền, còn khi nào mà các site CPM mà treo banner thì mới bỏ vào blog,
mà bạn ơi sao site ptp này mình cho vào jinning lâu lâu stt nó hiện màu đỏ vậy. stop lai xong chạy thi mới đc. còn cho vào hileap thì nó không cháp nhận site

ah cái này mà treo tren máy thật là có ngày đi lúc nào không hay đấy. treo máy ảo thì đc :) minh cũng đang chơi cái này
ai kêu cha đẩy thanh lên 100% tui vừa chạy vừa xem phim chỉ để mức "đào" là 20 % thôi, ko hại gì cả, Up tấm hình cho vui nhà vui cửa
Sự kết hợp cả 3 cái

mà bạn ơi sao site ptp này mình cho vào jinning lâu lâu stt nó hiện màu đỏ vậy. stop lai xong chạy thi mới đc. còn cho vào hileap thì nó không cháp nhận site
jingling thì đỏ kệ nó vẫn surt bt nhé ( khuyên ko nên dùng jingling virus lắm ), còn hitleap thì gỡ link bị rejeck đó ra, add lại, cứ làm như vậy đến khi nó chịu thì thôi ( đã thành công )

jingling thì đỏ kệ nó vẫn surt bt nhé ( khuyên ko nên dùng jingling virus lắm ), còn hitleap thì gỡ link bị rejeck đó ra, add lại, cứ làm như vậy đến khi nó chịu thì thôi ( đã thành công )
để mình xem.

MÌNH BẬN HỌC LẮM NÊN KO BAO GIỜ ONLINE MÀ BÁC XIN YAHOO LÀM GÌ
Chỉ hỏi cách treo banner mấy site surf vào blog, không biết treo vào trang chủ, chỉ biết treo vào bài viết thôi.

Và mình chưa đăng kí site nào, nên bạn inbox link ref mấy site cho đỡ ref admin

Chỉ hỏi cách treo banner mấy site surf vào blog, không biết treo vào trang chủ, chỉ biết treo vào bài viết thôi.

Và mình chưa đăng kí site nào, nên bạn inbox link ref mấy site cho đỡ ref admin
tại sao bạn thích banner trong khi có site có link PTP, mình thích link PTP hơn, treo thẳng vào hitleap or jingling luôn, ko cần blog hoặc website gì cả, nếu bạn đồng tình thì comment mình mình inbox link ref cho, còn không tớ share ra đây luôn ko cần inbox gì cả
http://ptpmagic.com/?ref=a30PCxc87TWhiTtCFLI6ZQ4400ZAy+cIVneHX1pRNgk=
ngày treo khoảng 5 tiếng thì được khoảng bao nhiêu $ 1 site vậy bác
được khoảng 0.2 $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week