Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

bây giờ ko bít site nào chiến hitleap ngon nhất nhỉ

tks bạn cho mình hỏi 1 câu nữa nha.site diamond-ptp CPM là 0.3$ nhưng s mình có 100view mà chỉ có 0.003$.Ít hơn 10 lần lun nhỉ
mình ko chiến site đó, hiện giờ mình đang chiến site ptpmagic, rate cao

views ít là do mình ko có VPS ( ai hảo tâm cho mình 1 bé VPS ) nên chỉ treo hitleap = máy bàn của mình nên thôi lượt views ít

mình ko chiến site đó, hiện giờ mình đang chiến site ptpmagic, rate cao
View attachment 38586
views ít là do mình ko có VPS ( ai hảo tâm cho mình 1 bé VPS ) nên chỉ treo hitleap = máy bàn của mình nên thôi lượt views ít
v ok r:D lấy ít vốn r mua vps :D mà hitleap của cậu regular hay pre nhỉ?regular site chấp nhận k cậu?

v ok r:D lấy ít vốn r mua vps :D mà hitleap của cậu regular hay pre nhỉ?regular site chấp nhận k cậu?
đang chiến hitleap regular, rate bạn thấy là mình treo khoản 1 h đấy, có VPS chắc dc cả 2-3 $ :D ( học sinh nghèo làm gì có tiền mua VPS )

thớt cho mình hỏi s lúc treo jingling 1 lúc status mấy site lại lên màu đỏ hết v:( vậy thì nó có đang surf k? hay đang lỗi
Hình minh họa ( slot số 3)

Nó chỉ bị lỗi thôi, cứ để nguyên tự động hết nha bạn

Thế em phải nhét vào blog rồi nhét link blog vào hitleap hay lấy link trong magicptp cho vào hitleap luôn ạ?
HD: khi mới đăng kí xong bạn sẽ thấy link này trong MY PROFILE :rolleyes:

Sau đó bạn copy link ấy nhồi vào hitleap hoặc jingling tuyệt đối ko bỏ vào blog or website nhé ( ở đây mình HD là hitleap :cool: )

Surt thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week