Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

proof từ đời nào :v

pend cả tuần rồi, tuần trước nó hẹn CN paid mà thấy đâu :confused: có 1$ cũng ko paid :oops:

Chịu tin chưa ? Xạo với bạn làm chi tui :D

cho mình hỏi site ADHEXA có chơi được blogspot không nếu dc thì hitleap và jingling dc ko

cho mình hỏi site ADHEXA có chơi được blogspot không nếu dc thì hitleap và jingling dc ko

Bạn chơi nhiều rồi mà sao bạn vẫn chưa hiểu nhỉ ? :( Các mạng quảng cáo thì đều ok hết, blogspot ko cấm đặt quảng cáo đâu, mà là khi bạn surf jing + hit thì nó mới xóa, cái này mới là vấn đề nè. Thấy lâu lâu có bạn hỏi thế này quài :(

bác @shess cho hỏi là nhiều net yêu cầu lượng page view hàng tháng nghĩa là sao ạ? đó là lượng view web a?

Là yêu cầu traffic tối thiểu của bạn ý, pageview là mỗi lần load 1 trang trong site của bạn là 1 pageview

Bạn chơi nhiều rồi mà sao bạn vẫn chưa hiểu nhỉ ? :( Các mạng quảng cáo thì đều ok hết, blogspot ko cấm đặt quảng cáo đâu, mà là khi bạn surf jing + hit thì nó mới xóa, cái này mới là vấn đề nè. Thấy lâu lâu có bạn hỏi thế này quài :(
tại vì mình muốn hỏi cho chắc để khỏi tốn công vô ích ý mà, sorry nha

không biết wordpress có cho surt = jingling và hitleap mà không bị xóa như blogspot không nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom