Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Nói chung chơi dạng này cũng có nhiều vấn đề , k có website riêng , không có traffic thực thì chỉ còn nhờ đến hitleap + jiling + autosurf web . Mà những cái host free đặt banner vào treo surf thì nó ban :D Mà treo mấy cái này bằng máy tính ở nhà k có vps thì lèo tèo hok bik chừng nào mới đc minpay :( Có cao nhân nào hướng dẫn chơi loại này an toàn và chắc ăn không :oops:

Nói chung chơi dạng này cũng có nhiều vấn đề , k có website riêng , không có traffic thực thì chỉ còn nhờ đến hitleap + jiling + autosurf web . Mà những cái host free đặt banner vào treo surf thì nó ban :D Mà treo mấy cái này bằng máy tính ở nhà k có vps thì lèo tèo hok bik chừng nào mới đc minpay :( Có cao nhân nào hướng dẫn chơi loại này an toàn và chắc ăn không :oops:
chia ra nhiều site mà surf, tăng view từ từ :D

phải có paypal là 1 chuyện, còn chấp nhận paypal trong thanh toán với member không là 1 chuyện khác pro ạ :D
bác ơi cũng phải ngoại lệ cho 1 xíu chứ ạ :( đâu phải ai cũng có đâu. paypal thì em ver rồi lo chi nữa :( chả qua k có tiền ở baokim thôi, rút có 35$ về chắc nó xém đi còn xíu :(

adhexa hơn 1k trafic hitleap mà nó không đếm dc 1 cái

Các bác cho em hỏi giờ site Chitika có thường xuyên banned hay không pay không ạ

adhexa hơn 1k trafic hitleap mà nó không đếm dc 1 cái
hitleap không lên nhé !
ssh boot con nào lên con đó, tất nhiên là không trade trùng với người khác
không biết wordpress có cho surt = jingling và hitleap mà không bị xóa như blogspot không nhỉ
vãi thật

mình chơi cpm này đầu tư hẳn con domain với host riêng để chơi đây :)

Các bác cho em hỏi giờ site Chitika có thường xuyên banned hay không pay không ạ
chitika chỉ chơi traffic thật được và chitika rất uy tín nhé, mình cũng đang chơi nó đây ( tất nhiên là traffic thật )

hitleap không lên nhé !
ssh boot con nào lên con đó, tất nhiên là không trade trùng với người khác

vãi thật

mình chơi cpm này đầu tư hẳn con domain với host riêng để chơi đây :)
ssh bác đặt time bao nhiêu vậy?

chitika chỉ chơi traffic thật được và chitika rất uy tín nhé, mình cũng đang chơi nó đây ( tất nhiên là traffic thật )
nêu chơi traffic +click ảo thì $ ko tăng hay bị có tăng mà ăn ban thế bác ?

Chitika nó thống kê và tính tiền kiểu gì cứ điên điên ý
hôm đầu tiên đặt, xem thống kê thấy CPM = 4.8$ , hôm nay vào xem thấy 0.02$ :eek:
Chỉ số click với view thế nào mà cpm = 4.8 thế bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back