Tutorial Tổng hợp tất cả các site CPM ( PTP ) surf được qua mọi thời đại

Trong 3 site này có 2 site không bị redirect là Xtendadvert và Exad đó bạn. Tuy nhiên nếu site bạn traffic chủ yếu ở Việt Nam thì 2 site này có vẻ không kiếm được nhiều, bạn có thể thử AdOnly hay edomz hoặc adversal, đều rất uy tín nhé, đồng thời còn có valuepubmedia và admediaking nữa. Chúc bạn thành công, mình cũng chiến traffic thực, nếu muốn có thể trao đổi tại đây :D
Site mình chủ yếu traffic đến từ nước ngoài, vậy mình nên kiếm từ Xtendadvert và Exad là tốt nhất hả bạn. Mình đang dùng 2 site Popads với Inforlink, mình đánh giá 2 site này khá tốt đấy :D . Ngoài ra mình còn đặt pop của 1 site nữa, kiếm đc khá nhiều, hơn Popads, nhưng mình nghĩ ko chạy đc bằng VPS, bạn có hứng thú thì inbox mình share cho.
Thanks bạn nhiều nhé, để mình test thử mấy site bạn cho xem sao.

Vừa update site Valuepubmedia, theo mình site này là ngon nhất vì nó đếm 100% lượng view, chiến nhé cả nhà ;)
bạn ơi site Valuepubmedia này sao nó ko duyệt site mình :( nó ko chấp nhận. điều kiện của nó ntn vậy bạn

Blogger chơi đc những thằng nào vậy thớt?

Site mình chủ yếu traffic đến từ nước ngoài, vậy mình nên kiếm từ Xtendadvert và Exad là tốt nhất hả bạn. Mình đang dùng 2 site Popads với Inforlink, mình đánh giá 2 site này khá tốt đấy :D . Ngoài ra mình còn đặt pop của 1 site nữa, kiếm đc khá nhiều, hơn Popads, nhưng mình nghĩ ko chạy đc bằng VPS, bạn có hứng thú thì inbox mình share cho.
Thanks bạn nhiều nhé, để mình test thử mấy site bạn cho xem sao.

Nếu site traffic thực thì chiến quá tốt rồi :p , cố gắng phát huy thôi, cần gì VPS :D

bạn ơi site Valuepubmedia này sao nó ko duyệt site mình :( nó ko chấp nhận. điều kiện của nó ntn vậy bạn

Site bạn đang trong tình trạng Queue hay là Reject ? Nếu bị reject thì chắc là vi phạm rồi, bạn đọc term của nó để làm theo cho đúng nha

Thớt cho mình xin níck yahoo để hỏi về cách treo và cách mua VPS. Giúp mình nhé có máy có tiền mà ko biết đầu tư thế nào.

site 4 5 6, mọi người cho mình hỏi vps cấu hình như nào chiến được vậy
với cả ai bán luôn nhé thanks :D

Valuepubmedia và Xtendadvert cái nào chơi đc hơn v bạn, nếu ko dùng vps hay tool treo gì đó mà là traffic thực thì cái nào đc hơn

site 4 5 6, mọi người cho mình hỏi vps cấu hình như nào chiến được vậy
với cả ai bán luôn nhé thanks :D

Chỉ cần chạy hit+ jing nên share core là ok rồi, còn người bán thì nhiều lắm , trên forum mình ý, không biết @tunvit còn bán không ? Giới thiệu vài người bán VPS với :D

Valuepubmedia và Xtendadvert cái nào chơi đc hơn v bạn, nếu ko dùng vps hay tool treo gì đó mà là traffic thực thì cái nào đc hơn

Value ngon hơn bạn, rate của Xtend tốt hơn , nếu được nên kết hợp cả 2 nhé ;)

Chỉ cần chạy hit+ jing nên share core là ok rồi, còn người bán thì nhiều lắm , trên forum mình ý, không biết @tunvit còn bán không ? Giới thiệu vài người bán VPS với :D
Tiền thì tunvit có thể thiếu chứ VPS lúc nào mà chả có

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week