Help Tổng hợp tình hình host Depositfiles.com

tempered12

Junior
Reactions
85
MR
0.000
tài khoản trong vòng 1 tháng ko up file nào (hoặc quá ít) thì nó cho vào danh sách inactive, những đối tượng này min là 40$. còn những tk active thì min 10$

P/S: Hôm nay thứ 6 mà chưa thấy leng keng nhỉ, rq hôm thứ 3. có ai nhận đc $ ko?

Oạch Tiền không về tẹo nào nè . Có ai nhận được không . Hay là nhận được 3 mail rồi . Lần này RQ nó block luôn cũng nên :(

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
tài khoản trong vòng 1 tháng ko up file nào (hoặc quá ít) thì nó cho vào danh sách inactive, những đối tượng này min là 40$. còn những tk active thì min 10$

P/S: Hôm nay thứ 6 mà chưa thấy leng keng nhỉ, rq hôm thứ 3. có ai nhận đc $ ko?

làm sao biết tài khoản nào active và tài khoản nào inactive?:binhsua75:

lampard

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
làm sao biết tài khoản nào active và tài khoản nào inactive?:binhsua75:

khi nào kiếm đủ 10$ (ko tính 5$ nó tặng lúc đầu) rồi ấn pay thì nó sẽ thông báo, nếu active thì bình thường , nếu inactive thì nó ko cho pay (phải đợi đến 40$ mới cho).
nói chung để dc là active wesmaster thì rất dễ.

- - - Updated - - -

Hình như nó cấm IP việt nam hay sao đó các bác ơi mình vào trên vps thì được
mình vào bình thường.........

khi nào kiếm đủ 10$ (ko tính 5$ nó tặng lúc đầu) rồi ấn pay thì nó sẽ thông báo, nếu active thì bình thường , nếu inactive thì nó ko cho pay (phải đợi đến 40$ mới cho).
nói chung để dc là active wesmaster thì rất dễ.

- - - Updated - - -

mình vào bình thường.........
Chết rồi tự nhiên mình không vào được không biết là có chuyện gì đây :(

uploader113

Senior
Reactions
1,212
MR
0.000
Để được là active member thì trong vòng 1 tháng phải up ít nhất 10 file,mỗi file ít nhất được 10 lượt down.ĐK khá dễ nhưng mình lười quá

Dạo này mạng vn ra quốc tế chán quá,làm firefox lag kinh,down thì chồi sụp chỉ được 1/8 có lúc đứng luôn,vps thì chậm như full bộ nhớ.anh em có bị vậy không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,887
176,348
Latest member
ruttien8xbet1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week