Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

20 tháng 11 đó thím, em đoán vậy thôi chứ éo biết nữa, em cũng rq cái ngày 25-10 giống thím nà :dapdau:

Nó đổi thành tiền VND cho thím luôn à hay là phải alo ra hỏi tiền $, mình dùng thẻ Visa prepaid mà không hiểu bị cái lỗi gì nữa :(

Nó đổi thành tiền VND cho thím luôn à hay là phải alo ra hỏi tiền $, mình dùng thẻ Visa prepaid mà không hiểu bị cái lỗi gì nữa :(

ra tiền việt nam, e cũng dùng visa prepaid acb, nói chung mất ~ 1tr phí hết lần trc cũng vậy

bác chưa vế à :binhsua10: , lần này 7 ngày về

Không hiểu cái thẻ mình bị cái lỗi gì mà request 2 lần rồi chưa thấy lần nào về, quả này mà không về là xong con ong.

đếch hiểu nó thu phí gì mà vãi thế,bank khác có rẻ hơn không vcb chẳng hạn,các bác toàn rút acb bị chém dã man con ngan luôn vậy
ra tiền việt nam, e cũng dùng visa prepaid acb, nói chung mất ~ 1tr phí hết lần trc cũng vậy

bác chưa vế à :binhsua10: , lần này 7 ngày về

Dạo này bác bama có sell cho nó được đồng nào không?em nguyên tháng trắng bảng đang lo nó dis acc

Đúng ra sau khi request báo done thì 3-4 ngày ở bank sẽ có tiền, còn trường hợp lâu hơn thì chắc điền thông tin sai hoặc có lỗi gì đó tiền chưa hoặc không về được, mong là như mấy thím hôm trước tròn 20 ngày nó gửi, nếu không thì xác định :binhsua35:

đc em rebill đây. Trước bỏ nó quên ko chuyển làm mất mấy em.
31.10.2012
1
$6,41

thằphi1ACB phí cao thế rút xót quá

Last edited by a moderator:
Trong cái mail xác nhận thanh toán của bọn NL nó gửi có đoạn như thế này :

Bestandungen des Gutschriftbetrages sind unverzüglich, jedoch spätestens 2 Wochennach Gutschriftsdatum schriftlich zu melden. Erfolgt in dieser Frist kein Wiederspruch, gilt
diese Gutschrift als genehmigt.

Không hiểu là có phải nó bảo có lỗi phải ít nhất 2 tuần mới thanh toán hay không nhỉ ?

- - - Updated - - -

Ủa ngày trước chơi Plan 1 sau này chuyển sang ăn rebill vẫn có hả cậu?

Vừa check mail, nhận được mỗi cái này từ hôm 22/10, còn chả có thêm thông báo gì khác, chắc nó không paid rồi !!!

Hello User 100611,
we want to inform you that we have just approved your payout request. It can take
up to five business days until you see the amount in your account, depending on how
fast your bank will handle our transfer.

Thank you for using Netload.

Best Regards,
Netload.in Team

Vừa nhận được xong, may thế, mà không hiểu là từ cái request trước hay sau nữa :|

02-11-2012 16:44:10
null PAYMENT RECEIVED 2,872,874.00 VND 2,872,874.00 CR

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week