Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

em cũng request bằng DAB từ hôm mùng 5 mà giờ chua thấy gì cả. của bác thì bao lâu về tới thẻ vậy? em trót ghi sai mấy cái bank street với ower treet, bank zip&city thì liệu có đựoc paid về đúng tài khoản ko nhỉ? mà tải khoản netload đã báo là thanh toán rồi :binhsua36:

Last edited by a moderator:
Cầu nguyện và chờ đợi thôi,nó không gửi mà nói là gửi rồi thì cũng chịu.nghe nói chỉ cần đúng tên ngân hàng,mã ngân hàng,tên tk và số tk là được

Chờ sang tuần đi em, nếu nó về thì thứ 2 thứ 3 là sẽ có. Cũng đang đợi thằng VCB về để nhấn tiếp :)

Request về DA bank đa năng, báo done từ hôm mùng 5.11 mà đến hôm nay vẫn chưa thấy tăm hơi tiền ở đâu cả, các Pro rq đc paid rồi thì bao lâu về vậy?

Nói chung là anh em ai được pay thì vào comfirm để anh em còn biết tình hình nhé.

Mới sáng thứ 2 các bác đã nôn rồi,em check vcb banking mãi vẫn chưa thấy gì đây này...thường thì tiền hay về cuối buổi chiều

Request về DA bank đa năng, báo done từ hôm mùng 5.11 mà đến hôm nay vẫn chưa thấy tăm hơi tiền ở đâu cả, các Pro rq đc paid rồi thì bao lâu về vậy?

tớ cũng z,đã thấy báo done trên NL từ 5.11 đến giờ vẫn chưa về??

tớ cũng z,đã thấy báo done trên NL từ 5.11 đến giờ vẫn chưa về??

Của mình trong acc NL báo done ngày 2.11 cơ, nhận mail thông báo ngày 5.11, nó bảo rằng từ ngày thông báo đến khi xử lý xong phải mất đến 5 ngày nhưng hôm nay đã sang ngày thứ 7 mà chẳng thấy gì !!!

Theo mình nghĩ Lúc nó gửi mail là lúc nó chuyển khoản rồi,sau đó phụ thuộc vào ngân hàng mình nhận tiền

Không phải vậy đâu, mình có cái hóa đơn 28 ngày chưa thanh toán đây, không hiểu vì sao luôn.

hay bây giờ thằng này vớ vẫn rồi,acc nào còn kiếm được lợi cho nó thì nó pay,không sale dc gì thì nó lập lờ bùng luôn

VCB - Request 5-11. Rút thử 50$ mà được như này, phí ngon vkl. Đm tự nhiên hôm qua phởn phởn lại rút 500$ về ACB. Rút về VCB có phải ngon không. Lưu ý anh em rút về thẻ thường nhé, đừng có dính vào Visa trừ phí vãi lắm nhé. Tính ra thế này bọn NL tính phí chứ VCB chẳng tính xu nào thì phải.

14/11/2012 +598,719.00

VCB - Request 5-11. Rút thử 50$ mà được như này, phí ngon vkl. Đm tự nhiên hôm qua phởn phởn lại rút 500$ về ACB. Rút về VCB có phải ngon không. Lưu ý anh em rút về thẻ thường nhé, đừng có dính vào Visa trừ phí vãi lắm nhé. Tính ra thế này bọn NL tính phí chứ VCB chẳng tính xu nào thì phải.

14/11/2012 +598,719.00
Cho cái mẫu rút về VCB đi Cậu. Thanks......

14/11/2012 +598,719.00

vậy bớt đc 500k. mà vcb cái số tk diền sao bác, của em 13 số có sồ 0 ở đầu, 013........ vậy đúng k? lỡ rq acb rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,517
174,801
Latest member
haitran996878

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week