Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

dùng EAB đi cho nhanh:binhsua72:

VCB RQ trừ fee xong còn $180 nhận 2,478,532.00 .... vkl thằng NL nó hút máu :binhsua72:

Nó gửi có $121,16 thì phải :binhsua76:

ACB mất có 6 ngày, EAB lần trc mất 12 ngày, phí trừ mỗi bank 1 khác, ACB tính ra mất hơn 20$, EAB mất hơn 50$, có cậu bảo VCB mất ít phí mà cậu này mất đến gần 60$, chịu nó thôi!!!

Ai có form rút về ACB visa ko gửi mình với . Thanks all !!

Bank account
Bank Account No: Điền mã gồm 16 số ghi trên thẻ (4xxx)

Owner: Tên viết ko dấu trên thẻ

Owner street: Địa chỉ nơi làm thẻ (ví dụ: 101 Lê Lợi, Bắc Giang)

Owner zip & city: zip code thành phố bạn làm thẻ (Ví dụ: 21000 - Bắc Giang)

Owner country: Việt Nam

Bank address
Bank BIC or SWIFT: ASCBVNVX

Bank name: Asia Commercial Bank

Bank street: Số 442, Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh

Bank zip & city: 70000 - TP. Hồ Chí Minh

Bank country: Việt Nam

Last edited by a moderator:
ĐEN VCC rút về visa VIETCOMBANK . khi netload chuyển tiền rồi thì mới được call gọi là vietcombank k nhận tiền bằng visa mà chỉ nhận bằng tài khoản thẻ :((

tập xác định luôn coi như mất trăng 400$ 2 lần rồi :((

ai có cách nào giúp với

ko gửi được thì nó tự refund lại ... hên thì nó về lại account ... còn không nó ăn lun $400 ... haha đời có nhiều chuyện cười ra nước mắt ... nhiều tiền mà ko biết rút :binhsua01:

Mở hàng ngày hôm nay cho anh em lấy hên :binhsua79:

21-11-2012 15:41:43nullPAYMENT RECEIVED 7,937,302.00 VND 7,937,302.00 CR

Các cậu cho mình hỏi không biết đến ngày bao nhiêu nó nó mới hoàn trả? 100 % tiền nó giữ nhỉ , muốn đến lúc đó request một thể luôn . Tình hình cũng phải theo bạn
Elena88 rút về Visa ACB cho nó nhanh phí cũng vừa phải . Chứ các ngân hàng khác chậm với cả phí cao mà ngán quá

Support cho netload vào mail nào cho nó nhỉ ???? :(( k biết gỡ được gì k :((

ĐEN VCC rút về visa VIETCOMBANK . khi netload chuyển tiền rồi thì mới được call gọi là vietcombank k nhận tiền bằng visa mà chỉ nhận bằng tài khoản thẻ :((

ai có cách nào giúp với

Bank street: Số 442, Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3, TP. Hồ Chí Minh
:binhsua74: cái này mình điền luôn bank ỏ chỗ làm thẻ ỏ ĐN
Requet hôm 15 đến giờ chưa về chắc tiêu cái lẫu rồi

Visa không là thẻ hả bác?thẻ thì nó cũng kết nối với tài khoản cá nhân chứ(đa số ngân hàng trừ cái visa prepaid của acb là số thẻ là số tk)khi rút điền số bank mà nhờ

ai có cách nào giúp với

Sau 3 ngày Reques Đông Á, nay nhận được cái này:

we want to inform you that we have just approved your payout request. It can take
up to five business days until you see the amount in your account, depending on how
fast your bank will handle our transfer.

Thank you for using Netload.

Best Regards,
Netload.in Team

Tý gọi cho em Đông Á xem đã có gạch của mình ở chỗ em nó chưa, và bao giờ em nó sử lý cho mình, hi vọng lấy được vài trăm $ liên hoan bữa cho nó đỡ ức chế, dạo này lắm việc ghê, giờ mới mò vào đấy :D Chúc anh em PTU kiếm bội tiền nhé, đi làm như mềnh vất lắm :((

P/s: hiện tại mình đang làm một site về đọc truyện online, chủ yếu là truyen ngan hay

với lại đièn họ tên có cần dấu má không

các bạn nào đã từng rút thành công qua EXIMBANK giúp mình voí!! lúc điền số tài khoản thì điền số trên thẻ

16 chữ số hay bank account 15 chữ số ? vì minh đọc qua 50 page ở topic này thấy bạn thì bảo điền số trên thẻ ! con co bạn thi bao điền Bank ACcount! Giup minh nhe!

bạn nào trả lời dùm mình cái này được không

các bạn nào đã từng rút thành công qua EXIMBANK giúp mình voí!! lúc điền số tài khoản thì điền số trên thẻ

16 chữ số hay bank account 15 chữ số ? vì minh đọc qua 50 page ở topic này thấy bạn thì bảo điền số trên thẻ ! con co bạn thi bao điền Bank ACcount! Giup minh nhe!

bạn nào trả lời dùm mình cái này được không

Nếu là thẻ VISA thì điền số in trên thẻ, còn thẻ thường thì điền số tk. Mà bạn không còn cái bank nào khác nữa hả ? b-(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week