Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

vcb số thẻ và số tk khác nhau mờ đâu có như acb prepaid.bác complete trên site hôm nào vậy
VCB - Request 5-11. Rút thử 50$ mà được như này, phí ngon vkl. Đm tự nhiên hôm qua phởn phởn lại rút 500$ về ACB. Rút về VCB có phải ngon không. Lưu ý anh em rút về thẻ thường nhé, đừng có dính vào Visa trừ phí vãi lắm nhé. Tính ra thế này bọn NL tính phí chứ VCB chẳng tính xu nào thì phải.

14/11/2012 +598,719.00

VCB - Request 5-11. Rút thử 50$ mà được như này, phí ngon vkl. Đm tự nhiên hôm qua phởn phởn lại rút 500$ về ACB. Rút về VCB có phải ngon không. Lưu ý anh em rút về thẻ thường nhé, đừng có dính vào Visa trừ phí vãi lắm nhé. Tính ra thế này bọn NL tính phí chứ VCB chẳng tính xu nào thì phải.

14/11/2012 +598,719.00

cho cái mẫu rút về VCB đi bạn ơi. Thanks.

vcb số thẻ và số tk khác nhau mờ đâu có như acb prepaid.bác complete trên site hôm nào vậy

Thì request cứ 2 hôm (không tính thứ 7, CN) là nó sẽ báo done thôi. Một số đồng chí request vào t6, t7, cn thì đừng kêu vì sao 3,4 hôm chưa done nhé. Cái này nói mãi rồi.

Mẫu rút về Vietcombank :

Bank Account No: Số tài khoản dạng 0101xxxxxxxxx (không phải số trên thẻ nhé)

Owner: Họ và tên

Owner street: Địa chỉ nhà bạn, điền như phần trong info của NL mà bạn đã điền.

Owner zip & city: 10000 - Ha Noi

Owner country: Vietnam

Bank BIC or SWIFT: BFTVVNVX

Bank name: BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM

Bank street: 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam

Bank zip & city: 10000 - Ha Noi

Bank country: Viet Nam

Đã request 2 lần với NL:
- Lần 1 request về ACB visa báo done hôm 19.10 thì 25.10 tiền về thẻ, đối chiếu số tiền mất phí tầm 22$
- Lần 2 request về DA bank đa năng báo done hôm 2.11, hôm nay $ vừa về, tính ra phí mất hơn 50$, đắt vkl !!!

Last edited by a moderator:
Mịa sao RQ 3 ngày rồi mà ko completed >.<

TK $ VCB báo DONE trên netload hôm 7-11 vẫn chưa thấy về,có nên call cho bank hỏi không nhỉ

vừa than xong phát có mail lun ... Vcb làm ăn như cc ... 2 tuần mới về tới nha bạn

Mình hỏi chút, mình mua acc pre của thằng này rồi, định dùng thằng này để làm host backup file, ( mình ko share link)
sao mình thấy, hình như nó vẫn xóa file bình thường thì phải @@

Dự là mai sẽ có tiền, các bank nó làm như nhau cả thôi, chẳng qua là thằng NL nó báo done trên site nhưng mà đúng 1 ngày nào đấy nó mới pay đồng loạt, thường thì 1 tuần 1 2 lần gì đấy.

Thêm 1 điều đặc biệt mà anh em chưa biết về thằng NL, đó là nó mua tiền Việt bên kia sau đó chuyển tiền vào tk của mình, và nó có gian lận, mình đã gọi điện thẳng lên ACB và nhờ ACB check nội dung chuyển khoản bên đó, thì do thằng NL nó chuyển không đúng số tiền mình request chứ không phải do bank lấy phí cao. Mình request 187$ mà nó bán 139$ rồi chuyển tiền về ACB. Nên anh em nào đen thì bị nó lừa tình nhiều thôi.

RQ sáng 12-11 vửa báo done, oánh dấu phát......................

- - - Updated - - -

Dự là mai sẽ có tiền, các bank nó làm như nhau cả thôi, chẳng qua là thằng NL nó báo done trên site nhưng mà đúng 1 ngày nào đấy nó mới pay đồng loạt, thường thì 1 tuần 1 2 lần gì đấy.

Thêm 1 điều đặc biệt mà anh em chưa biết về thằng NL, đó là nó mua tiền Việt bên kia sau đó chuyển tiền vào tk của mình, và nó có gian lận, mình đã gọi điện thẳng lên ACB và nhờ ACB check nội dung chuyển khoản bên đó, thì do thằng NL nó chuyển không đúng số tiền mình request chứ không phải do bank lấy phí cao. Mình request 187$ mà nó bán 139$ rồi chuyển tiền về ACB. Nên anh em nào đen thì bị nó lừa tình nhiều thôi.

nói chung nó pay nốt cho ae là chơi đẹp quá rồi

Mình hỏi chút, mình mua acc pre của thằng này rồi, định dùng thằng này để làm host backup file, ( mình ko share link)
sao mình thấy, hình như nó vẫn xóa file bình thường thì phải @@

Sao lại đi mua thằng này backup :))
Nó có lưu file đâu, backup rapidshare ấy :))

Dưới 500gb thì nó không xóa đối với acc pre.nếu nó chuyển tiền việt thì tiền $ của em chờ mốc mõm à.chỉ có thằng paypal là có khả năng dùng trung gian chuyển tiền thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week