Help Tổng hợp tình hình host Netload.in

Ai cho mình hỏi thằng này request sớm nhất là khi nào để nhận được tiền vào đầu tháng sau vậy , nếu request vào ngày 29 thì đầu tháng sau có nhận được tiền không hay phải chờ đến hết tháng sau nữa

Ai cho mình hỏi thằng này request sớm nhất là khi nào để nhận được tiền vào đầu tháng sau vậy , nếu request vào ngày 29 thì đầu tháng sau có nhận được tiền không hay phải chờ đến hết tháng sau nữa

30 ngày sau khi request. chẳng chịu đọc gì cả.

cũng camerun nhỉ,ôi 30 ngày...
file mp4 up lên thế nào nhỉ các bác

Last edited by a moderator:
Voucher Code (1 month) cho ai Ref muốn chuyển sang chiến Netload (chỉ cần đã có kinh nghiệm chiến từ 3-5sale/day ở host khác ),chi tiết:
http://mmo4me.com/showthread.php?66201-Tang-Vouchers-Neload-cho-ai-Ref-va-da-co-toi-thieu-5-saleday-o-host-khac&p=1371262#post1371262

Netload upload tôt nhất đối với VPS EU và sử dụng FTP thui nhé !!
FTP chỉ premium mới có ....
Ai mà 5 sale/ day ~ 50-60$ thì bác có cho thêm multi post + vps + voucher người ta còn không thèm ấy chứ :binhsua04:
10% chỗ đấy cùng 5 6$ 1 ngày rồi , 2 ngày là hòa vốn còn lại 28 ngày ăn không người ta ;))

Last edited by a moderator:
Bạn nào chơi cho mình vào đâu để xem mình chỉnh chế độ PPS hay PPD và thằng netload PPS có 4 plan newbie thì nên chọn plan nào

Mình nghĩ Plan 2 : 90% là dễ chơi nhất. Vào My account ->NETLOAD AFFILIATE PROGRAM ->Please choose your plan -> Ok là xong, chú ý là sau khi bạn thay đổi plan thì sau 7 ngày mới change tiếp được.

Mình nghĩ Plan 2 : 90% là dễ chơi nhất. Vào My account ->NETLOAD AFFILIATE PROGRAM ->Please choose your plan -> Ok là xong, chú ý là sau khi bạn thay đổi plan thì sau 7 ngày mới change tiếp được.

nếu <3 sale thì plan 1 là tốt nhất.
>5 sale thì plan 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week