Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

PAYPAL86

Senior
Reactions
482
MR
0.000
Các bác tự sướng link của mình đi ( Tự download) chêch' độ vài chục link sẽ có câu trả lời cho câu hỏi : Vì sao Download tăng đột biến và Sale giảm đột biết.

Tìm được câu trả lời thì PM em, em chỉ cách khắc phục nhe :)

ợ ợ ợ

cứ táng thôi anh em :binhsua83:

vietbach89

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Các bác tự sướng link của mình đi ( Tự download) chêch' độ vài chục link sẽ có câu trả lời cho câu hỏi : Vì sao Download tăng đột biến và Sale giảm đột biết.

Tìm được câu trả lời thì PM em, em chỉ cách khắc phục nhe :)
La sao vậy bạn? mình không hiểu ý bạn lắm, mình thấy vẫn bình thuơng mà, có mỗi sale là giảm đột biến thôi.
P.s: sao mãi chẳng pay nhỉ, có đúng là 1.5 mới pay ko :(

Reactions
97
MR
0.000
toàn gà.. *** anh oron chơi nhục vãi... bây h click vào link ko cần download về là đã trừ dung lượng mẹ rồi. nên download tăg mạnh
bây h click vào link nó còn hiện lên Expired session gi gì nữa thì có mà bán sale niềm tin.
nếu oron ko thay đổi thì 1 time nữa mất hết khách

toàn gà.. *** anh oron chơi nhục vãi... bây h click vào link ko cần download về là đã trừ dung lượng mẹ rồi. nên download tăg mạnh
bây h click vào link nó còn hiện lên Expired session gi gì nữa thì có mà bán sale niềm tin.
nếu oron ko thay đổi thì 1 time nữa mất hết khách

nóng thế bác :binhsua112:

Dunghoi

Senior
Reactions
302
MR
0.000
Tin vui tin vui, sau bao lần hỏi về việc thanh toán chỉ nhận được sự im lặng từ phía Oron, đến hôm nay vì làm tình giỏi nên Oron đã buột miệng nói ra về tình hình thanh toán. Theo thông tin mình nhận được là thanh toán sẽ không được hoàn thành đến hết tháng 5. Vậy nên anh em cố gắng cầy cuốc cho chăm chỉ để tầm cuối tháng 6 nhận tiền nhé

Tin vui tin vui, sau bao lần hỏi về việc thanh toán chỉ nhận được sự im lặng từ phía Oron, đến hôm nay vì làm tình giỏi nên Oron đã buột miệng nói ra về tình hình thanh toán. Theo thông tin mình nhận được là thanh toán sẽ không được hoàn thành đến hết tháng 5. Vậy nên anh em cố gắng cầy cuốc cho chăm chỉ để tầm cuối tháng 6 nhận tiền nhé

vãi RỒN !!!

Request từ tháng 4 đến tháng 6 :binhsua111:

nghỉ lễ ai nghỉ cứ nghỉ , ai kiếm tiền cứ kiếm tiền :binhsua83:

còn nghèo nên còn phải ham kiếm tiền

Chào đầu tuần bằng 1 con sale :binhsua95:

Chiều nay anh RON pay thì phải

khoatr1982

Junior
Reactions
47
MR
0.000

Đề nghị các bác đưa thông tin chính khác, nếu không thì nên có nguồn để anh em mình hoang mang tôi nghiệp :binhsua72:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week