Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

ngủ dậy vào nick đã đc 1 e 1 năm :"> nếu pay thì tháng này là tháng đỉnh của đỉnh của nghienthuoclao :">

tháng này là tháng bết nhất từ khi biết oron là host download SEXXXX :binhsua80:

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

" Tin hay không tuy` bạn " :)

Nếu Pay em tình nguện khỏa thân toàn tập 15 phút :)

ngày nào em cũng khỏa thân ít nhất 15 phút đi ị bác ah :binhsua105:

tháng này là tháng bết nhất từ khi biết oron là host download SEXXXX :binhsua80:

---------- Post added at 11:15 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

ngày nào em cũng khỏa thân ít nhất 15 phút đi ị bác ah :binhsua105:

Ối ngưỡng mộ quá, đi ị mà cũng khỏa thân toàn tập, bái phục bái phục, sở thích không đụng hàng. Em đi i chỉ cởi quần đến đầu gối, mùa đông thì vẫn mặc áo ấm =)). Bác đi i cứ nhông` nhộng chắc thú lắm ;))

đêm nay với ngày mai mà ko pay e bắt đền bác paypal86 :binhsua123:

1-5 mà bác

có khi tý nữa nó pay lun đấy

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

5 cái sale $9.95 ko nổi 15usd , chán chẳng mún post :binhsua96:

Bác có thông tin chính xác không? Bằng chứng đâu? Em chán nghe những thông tin xấu về OR trên mạng lắm rồi, vì toàn là đồn nhảm chẳng có proof gì

Vậy thì chờ đến ngày mùng 2 đi, là được kiểm chứng ngay thôi mà :binhsua90:

Last edited by a moderator:
anh em cứ táng nhiệt tình vào , yên tâm là chắc chắn pay

đừng nghe loãng thông tin của anh em vào tung hô scam mà run tay cầm chuột :binhsua90:

cơ bản thanh toán ko đều chiến cũng ko yên tâm. scam thì chưa scam nhưng dấu hiệu kiểu như oron là muốn scam lắm rồi. chứ việc pay đều làm member yên tâm làm việc thì có lợi cho nó, vì sao nó lai ko mún vây :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week