Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

Cám ơn bác, làm mình hết hồn, tưởng sắp bị đưa lên thớt.

Tâm sự: Chúng ta đều chơi Oron - những con rối cày tiền, và số lượng người chơi oron trên cái mmo4me này cũng không nhiều đâu, tôi thấy chưa tới 10 người chơi oron vì vậy hãy đoàn kết, đừng chia rẻ cãi vã mà hãy cung cấp thông tin chung thực bởi sự cạnh tranh của chúng ta gần như không có.

Chỉ có ai dũng cảm chiếm 3x thì mới đồng hành được với Oron thôi. Admin Oron chắc là bố già Playboys ;))

ORON PAID 1 tháng 1 lần, và chỉ PAID anh em có sale

LỰA CHỌN THỜI GIAN BẤM CHO ĐẸP (từ 18-25 hàng tháng) CHỜ DUYỆT VÀ CHỜ PAID
đủ 1000 bấm cho nó PHÊ
:binhsua164:

Last edited by a moderator:

đủ 1000 bấm cho nó PHÊ

Lại nói nhảm nhí :binhsua136:

---------- Post added at 03:55 PM ---------- Previous post was at 03:51 PM ----------

Oron bỏ CC đi rồi còn đâu, lại thêm visa vào. Ko hiểu nội tụi này nữa

đủ 1000 bấm cho nó PHÊ

Thích chơi nổi và tỏ ra nguy hiểm vl. cậu rôn đang bế tắc với các hình thức thanh toán. chán vãi

làm thế nào để có Aff trong Oron nhỉ?
Trước kia, mình có chiến Oron, nhưng do bị thằng Dog nào đó chuyên Report CDMA cho tụi Oron nên bị ban thẳng tay, công sức đổ sông, đổ biển hết.
Giờ reg lại con mới, nhưng lại ko thấy cột Aff, làm sao để có các bác nhỉ, để chiến lại thèng này....
Thanks các bác...

làm thế nào để có Aff trong Oron nhỉ?
Trước kia, mình có chiến Oron, nhưng do bị thằng Dog nào đó chuyên Report CDMA cho tụi Oron nên bị ban thẳng tay, công sức đổ sông, đổ biển hết.
Giờ reg lại con mới, nhưng lại ko thấy cột Aff, làm sao để có các bác nhỉ, để chiến lại thèng này....
Thanks các bác...

khóa aff ồi. ai đc mở thì chiến. với cả bạn vào làm gì tăng thêm người spam chả đc gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week