Help Tổng hợp tình hình host Oron.com

dậy sớm thế :binhsua149:

mà sao cái acc oron thứ 2 của em để PPD 4 ngày hôm nay sale lèo bèo 1-2 con
PPD thì toàn trên 1k DL , rank nó lại tụt ít thế nhỉ 40 - 38 - 36 - 34

Tính ra chơi gì cũng như nhau hết á, người có lợi là thằng OR thôi, chắc nó tính nhầm cho bác, hay lèo bèo 1 2 con của bác là 1 2 con $88 =)

Used space 7335923.1 Mb of Unlimited / 26278 files (Acc Boy)
Used space 5769223.6 Mb of Unlimited / 12947 files (Acc Girl)

Anh muốn mua lại cặp acc của mềnh thì Bê Mờ nhé

Bác sell giá nhiu Bác

Trung bình 1 tuần em kiếm được từ cặp uyên ương này 800 - 1K. Nếu Oron Pay đều chắc em ko bán, nhưng dạo này bận, là người của nhà nước rồi nên muốn để lại cho ai chăm chỉ :D. Bác mem mới, chắc không đủ đô để tậu roài.

P/s: Acc em toàn hàng cấm nhé

Trung bình 1 tuần em kiếm được từ cặp uyên ương này 800 - 1K. Nếu Oron Pay đều chắc em ko bán, nhưng dạo này bận, là người của nhà nước rồi nên muốn để lại cho ai chăm chỉ :D. Bác mem mới, chắc không đủ đô để tậu roài.

có thể pm mình yahoo hoặc cho chút info giá cả đc chứ :binhsua163:nếu ở Hn thì tốt quá gd trực tiếp luôn :binhsua144:

:binhsua162:

Used space 7335923.1 Mb of Unlimited / 26278 files (Acc Boy)
Used space 5769223.6 Mb of Unlimited / 12947 files (Acc Girl)

bác này chắc chiến amateur rồi

Last edited by a moderator:
Ko chắc ! nếu người ta nén file tầm 300-400 MB thì sao.

Ac. 300 400 thì cộng đến bao giờ được bằng kia dung lượng :(. Nếu 300 400 thì cái số lượng file phải thêm vài số 0 nứa ở đuôi mới tỷ lệ thuận với dung lượng được chứ. Chiến sale ko nên cắt nhỏ. Chỉ chiến One LINK. Đó là kinh nghiệm của em. Chiến down ko chiến HD hoặc FULL. Chỉ táng clips và amteur.

Chút ít kinh nghiệm mong anh em chém khe~

Cũng ko bít đc để full hay cắt là chiến sale ngon hơn đâu. Vì 1 video nén thành 3, người ko có acc pre sẽ khó down hơn nhìu.
Mí cả nén lại để add tên người up + site để trỏ về site riêng. Oron thì ko leech đc chứ mấy host khác leech cái vèo.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week