Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Mình không gian lận, liệu có được khôi phục lại tài khoản không bác. Tháng kiếm cho nó cả 1K, nó banned thì buồn vãi :(!
Yên tâm đi bác, bác contact nó giải trình là do không hiểu đoạn thông báo đó rồi bấm nhầm vô thôi, đợi nó unblock acc là xong thôi mà. Nhưng giờ này nhiều bác contact nó quá nên nó giải quyết sẽ lâu hơn bình thường thôi mà.

Yên tâm đi bác, bác contact nó giải trình là do không hiểu đoạn thông báo đó rồi bấm nhầm vô thôi, đợi nó unblock acc là xong thôi mà. Nhưng giờ này nhiều bác contact nó quá nên nó giải quyết sẽ lâu hơn bình thường thôi mà.
Em cũng nghĩ thế, ngoại trừ nó muốn scam!

CherryBaby

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Bác nào pro English viết dùm cả thớt cái contack xin lại acc đc ko ạ? E ngu tiếng Anh ko biết viết sao ? huhuh .... Bác nào giỏi làm ơn viết giùm e với ... pls ....
Tks nhiều ạ :(

cuking

Junior
Reactions
224
MR
0.194
Chat with me via Skype
Đúng rồi. Không mở link đó lên thì không sao nhé. Trên WJ cũng có cả đống đứa bị. 100% nó sẽ unbaned cho các bác, nhưng có lẽ mất ít nhất 1 tuần.

Bác nào pro English viết dùm cả thớt cái contack xin lại acc đc ko ạ? E ngu tiếng Anh ko biết viết sao ? huhuh .... Bác nào giỏi làm ơn viết giùm e với ... pls ....
Tks nhiều ạ :(

portdl

Junior
Reactions
3
MR
0.003
RG nó thông báo thế này là sao hả các bác:
We want to add to previous message - do not try to download mentianed file. Download will block your account.

Thông báo trước coi xong thì Close ko làm gì cả, rôi mới đây lại thêm cái này, acc bình thường ko bi block

Cái thông báo này mình tưởng là dùng acc cùa minh down nó block chứ nên éo dám down luôn @@

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week