Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Em tải về và đã bị banned, không biết nó có khôi phục lại tài khoản cho mình không các bác nhỉ, làm ăn chính đáng, rõ khổ :(!

nếu có cài addon check link thì bác tắt addon check link đi rồi log acc vào bấm close là xong thôi mà
Mình không gian lận, liệu có được khôi phục lại tài khoản không bác. Tháng kiếm cho nó cả 1K, nó banned thì buồn vãi :(!

Mình không gian lận, liệu có được khôi phục lại tài khoản không bác. Tháng kiếm cho nó cả 1K, nó banned thì buồn vãi :(!
Yên tâm đi bác, bác contact nó giải trình là do không hiểu đoạn thông báo đó rồi bấm nhầm vô thôi, đợi nó unblock acc là xong thôi mà. Nhưng giờ này nhiều bác contact nó quá nên nó giải quyết sẽ lâu hơn bình thường thôi mà.

Yên tâm đi bác, bác contact nó giải trình là do không hiểu đoạn thông báo đó rồi bấm nhầm vô thôi, đợi nó unblock acc là xong thôi mà. Nhưng giờ này nhiều bác contact nó quá nên nó giải quyết sẽ lâu hơn bình thường thôi mà.
Em cũng nghĩ thế, ngoại trừ nó muốn scam!

Bác nào pro English viết dùm cả thớt cái contack xin lại acc đc ko ạ? E ngu tiếng Anh ko biết viết sao ? huhuh .... Bác nào giỏi làm ơn viết giùm e với ... pls ....
Tks nhiều ạ :(

Đúng rồi. Không mở link đó lên thì không sao nhé. Trên WJ cũng có cả đống đứa bị. 100% nó sẽ unbaned cho các bác, nhưng có lẽ mất ít nhất 1 tuần.

Bác nào pro English viết dùm cả thớt cái contack xin lại acc đc ko ạ? E ngu tiếng Anh ko biết viết sao ? huhuh .... Bác nào giỏi làm ơn viết giùm e với ... pls ....
Tks nhiều ạ :(

RG nó thông báo thế này là sao hả các bác:
We want to add to previous message - do not try to download mentianed file. Download will block your account.

Thông báo trước coi xong thì Close ko làm gì cả, rôi mới đây lại thêm cái này, acc bình thường ko bi block

Cái thông báo này mình tưởng là dùng acc cùa minh down nó block chứ nên éo dám down luôn @@

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week