Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Tự sướng là hình thức giúp các bạn bị del file nhanh nhất, chúc các bạn thành công.

Tự sướng là hình thức giúp các bạn bị del file nhanh nhất, chúc các bạn thành công.
K hề nhé, tớ tự up từ trước tới giờ có del đâu. Theo tớ theo dõi thì RG nó xóa file theo 3 trường hợp:
+ DMCA. ( File sẽ bị xóa khi bị report )
+ Không có premium. ( Xóa theo hệ thống auto )
+ Mặc dù Acc có premium nhưng khi click vào những File cũ xưa (File đc up cách khoảng 8thang-1năm.... gì đó) , những File này vẫn còn sống nhưng sẽ nhanh chóng bị del ngay lập tức. Cậu nào để ý sẽ gặp trường hợp này.

K hề nhé, tớ tự up từ trước tới giờ có del đâu. Theo tớ theo dõi thì RG nó xóa file theo 3 trường hợp:
+ DMCA. ( File sẽ bị xóa khi bị report )
+ Không có premium. ( Xóa theo hệ thống auto )
+ Mặc dù Acc có premium nhưng khi click vào những File cũ xưa (File đc up cách khoảng 8thang-1năm.... gì đó) , những File này vẫn còn sống nhưng sẽ nhanh chóng bị del ngay lập tức. Cậu nào để ý sẽ gặp trường hợp này.

cái này chuẩn nè
Tự sướng ko liên quan gì tới xóa file cả

H nó bỏ plan 49.99$ rồi mà chắc bác ý có con bill to, mình mất hết cả bill luôn rồi buồn quá

không còn plan 49.99$ thì làm sao gia hạn được gói này mà có bill to hả pak .. hihi .. hay là gia hạn gói 6.5$ mà bác ấy được ăn bill 25$ nhỉ ..:)) ... đầu tháng chắc bác ấy chém anh em cho vui rùi

:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

javuploader : mình thì 2 tuần nay thì lại ăn bill bình thường rùi .. còn trước đó có hơn 1 tuần ko bill nào ...

làm site hay có bill hơn spam :)

Xác nhận lỗi giống uploadable ngày hôm kia. Server tràn bộ nhớ, éo upload được từ đêm qua tới giờ các bác ạ:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,056
Latest member
toingoo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back