Help Tổng hợp tình hình Rapidgator.net

Chắc mod dể only pre rồi. Thằng này bây giờ không như ngày xưa nữa :((. Ngày xưa chả cần pre, cứ chiến đều là file live...

uh hết pre buy pre mới thía là nó cho ra đi sạch file luôn:binhsua117: chán chả buồn làm cứ như tay trắng làm lại từ đầu ấy!!:binhsua115:

keng j mà sớm thế.............

- - - Updated - - -

chưa về ví đúng ko bác, chỉ mới ghi paid thôi đúng ko?

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Chưa về ví, paid rõ sớm mà sale với rebill cho rõ ít mie nó cheat sạch hết của a e
Bác nào biết host nào giờ chơi ngon ngon chỉ em với, dạo này đói quá

nghe mấy bác kêu nó del file mà run chym quá :-s, vẫn còn pre cũ mà thấy nó có xóa mấy đâu nhỉ. file 30day ko có lượt down cũng ko thấy xóa. ko biết mấy nữa hết pre up thì thế nào. ko dám để hết pre rồi mới up như trước :((

Giờ nó chỉ còn 3 plans $ 12.99 USD - $ 24.99 USD - $ 49.99 USD
Sao giờ lại thấy xuất hiện Rebill Earned 9.995$ nhỉ, lại có cả 19.995$. Ko biết nó tính kiểu gì hay IP nước khác lại có nhiều plant khác?

Attachments

36 KB · Views: 42
Last edited by a moderator:
file bị del chủ yếu là 1 trong các lí do sau:
-up pre plan unlimited, quá 30 ngày thì nó del
-up pre plan các gói còn lại mà dung lượng lưu trữ của các bác lớn hơn dung lựong lưu trữ qui định (6Tb, 8Tb hay 10Tb) ,nó sẽ del bớt file để phù hợp với dung lượng lưu trữ cho phép)

Chính xác. Giờ thằng này chỉ có 2 lựa chọn: 1 là lấy unlimited storage, 2 là giữ file.
Anh em ai cần ít storage thì nên nâng gói 8tb để giữ file. Còn nếu dùng nhiều hơn thì nên bỏ premium only đi để giữ file. Ngoài ra còn 1 giải pháp nữa là làm nhiều acc, mỗi acc up gói 8tb để giữ file ---> dành cho bác nào lắm $$$ :D.
Giải pháp cuối cùng là nghỉ mie thằng này đê....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week