Tổng Hợp Tình Hình STR

Vừa claim nốt mấy acc, các acc khác vẫn claim nhận dc str bình thường, có 1 acc ấn claim xong balance vẫn k đổi, xem ở My transactions thì thấy k có giao dịch nào, trc thấy hình như cũng có bác nào bị, chắc do lỗi str, hic tiếc quá 3500str :(

Có người được 3 tỷ nè, xem hình nhé ko bảo chém :oops:

Stellar phát hành tổng cộng gần 1 tỷ STR. Giá 1 STR = 0.0025 => 1 tỷ STR = ~ 2.5 triệu $ => ~50 tỷ VND. Bác này được 3 tỷ nghĩa là mình bác này = 1 / 15 tổng số người đăng ký Stellar :eek: . Mà tổng số đăng ký tại STR giờ là ~480k người -> 1 / 15 = ~30k account -> mình bác này 30k acc facebook :eek:

Mình dính 1 acc từ sáng mất 3500 STR, check ko thấy có lịch sử, đến h vẫn không biết e nó đi đâu về đâu :oops::oops:
P/s: Tiện thể cho mình hỏi ai có TUT cho cái quay tay trong Hotdeals khi mình reg được friend xong thì cho nó tự quay không?! Mỏi tay quá rồi :D:D

mới reg 1 acc hôm kia và đã đuợc trả 125 str :D

Mình dính 1 acc từ sáng mất 3500 STR, check ko thấy có lịch sử, đến h vẫn không biết e nó đi đâu về đâu :oops::oops:
P/s: Tiện thể cho mình hỏi ai có TUT cho cái quay tay trong Hotdeals khi mình reg được friend xong thì cho nó tự quay không?! Mỏi tay quá rồi :D:D
sáng nay vừa fang 1 acc cũng ko thấy hồi âm j :( không hiểu

mình hôm qua cũng bị, tưởng mất, ai ngờ logout ra, tí vào lại nó tự cộng luôn khỏi claim :D

mình hôm qua cũng bị, tưởng mất, ai ngờ logout ra, tí vào lại nó tự cộng luôn khỏi claim :D
mình bị mất 3 acc.nhưng thoát ra login lại thì cũng ko được :(

cư yên tâm mấy thím, đợi rùi nó về, e đây hơn 20 acc nè
:D :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week