Help Tổng hợp tình hình Terafile.co

Status
Not open for further replies.
Quan trọng là cò người mua hay ko, tình hình host hiện giờ chủ mới sẽ xem xét là nên mua hay đầu tư mới sẽ có lợi hơn. Terafile mua lumfile rồi tốn cả đống tiền thuê server, nên chắc bị lỗ.

Một host rao bán thì đa phần là kinh doanh ko hiệu quả. Nên mua lại sẽ bị rủi ro cao.

Nếu ai còn tiền bên terafile thì hy vọng chủ mới paid rồi off luôn cho xong. Terafile mua lại lumfile, paid cho mình đúng 5 lần thì scam luôn. Còn 42$, support hỏi vài lần thì nó banned acc luôn.

bạn giống mình thế, nó cũng banned mình, mail hỏi nó, nó bảo up nhiều ít sale => trảm :))

bạn giống mình thế, nó cũng banned mình, mail hỏi nó, nó bảo up nhiều ít sale => trảm :))
thế này thì xác định đến 99% là ae mất tiền rồi >.<

Mình 1 ngày có gần 1k download, hơn 3 tuần ko sale, chuyển qua PPD thì ngày sau thấy sale liền, liên tục máy ngày liền. Chuyển lại PPS thì móm luôn. Bị nhiều lần như thế.

Support hỏi nó khi nào trả 42$ cho mình thì hẹn tới hẹn lui. Mình hỏi nó trên WJ thì banned mình luôn. Nó nói mình up lên nhiều > 10TB , ko có sale nên banned.

Mình nghĩ đừng có hy vọng gì nhiều với terafile.

Giờ chơi PTU hồi hợp, ko biết chừng nào lại bị scam. Giờ rút kinh nghiệm, ko bao giờ chơi duy nhất một host, đề phòng rủi ro.

1 server 10 TB đắt lắm. Bác làm thế nào mà tài thế =)) ko có sale nào thì nó chả phá sản =)

Ban thì cũng chịu

1 server 10 TB đắt lắm. Bác làm thế nào mà tài thế =)) ko có sale nào thì nó chả phá sản =)

Ban thì cũng chịu
cái ul của mình có mà lên 31tb rồi ý :)) cơ mà hình như chơi ppd thì ko sao, chuyển pps là nó có cớ để banned ;))

Scam rồi nhé.
Close !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in