$$$ Tổng kết cuối năm $$$ Các bác kiếm đc bao nhiêu tiền rồi và thời gian làm mmo khi noà?

Cuối năm 2011 gõ capchar tới giờ đc hơn 3k $ mà bị SCAM hết 2k$ :( tính ra ko lời đc bao nhiều, ôi MMO :(

làm off thuê cho ng ta tầm đc 5 tr , sau đó nghĩ , đang định chơi ytb mới đầu tư 1tr mua tool mà vẫn thấy ko ra gì :( , bác nào có gì cho em bu theo với , đói quá

Làm vừa rút được tiền là rút xoay vòng vòng, giờ chả biết kiếm dc bao nhiêu :( để hôm nào rãnh ngồi xem lại cái lịch sử giao dịch thử xem. Như có thể nói hiện tại trong người mình ko có tới 200k :p

cái drop đó là UG mà, sao mở thêm được :eek:
cơ mà cái offer mobile thím mở ngoặc solo ajnomoto làm em tưởng ajnomoto là tên net làm lên google search toàn ra hình bột ngọt :oops::oops:

drop shipping là bán hàng đàng hoàng mà :D không phải UG, nhiều bác trong forum đang chén thể loại nà ychắc no nê :D

năm nay kiếm được -5k ô ba ma, năm sau ráng cày trả lại :D

thread truyền nghề off mobile đi nè :)

Đã đưa thớt vào list đặc biệt để theo dõi. Trước đây chưa bao giờ lầm, vụ gần nhất là thằng monkey youtube

bác thread thuộc hàng khủng đó ko phải chém đâu mấy bác nhưng dự IQ của bác thớt thuộc top giáo sư rồi hôm nọ share thread đào coin bằng mã hóa rat cài nên mmáy nô lệ đã thấy thuộc hàng khủng rồi:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom