tony_bong vào đối chất nào

hãy nhớ đến vuamoney như 1 ông trùm về phương diện tạo dựng lòng tin với mọi người :) Uy tín càng nhiều scam càng to

mình đây. hiện tại mình hok thể giải thích!yh cun_bong đã bj hack! ip đó chính là ip của mình! đang loạn quá. nick kia cho ra đảo rồi. mod đưng band nick này, cho tôi 3 ngày tìm nguyên nhân.

trời ơi, bạn chủ thớt quá thông minh, 10 điểm cho IQ của bạn :binhsua04:

cứ tưởng bác tony_bong tốt lắm chứ, hoá ra là con ng` 2 mặt ,... Gê tởm

mình đây. hiện tại mình hok thể giải thích!yh cun_bong đã bj hack! ip đó chính là ip của mình! đang loạn quá. nick kia cho ra đảo rồi. mod đưng band nick này, cho tôi 3 ngày tìm nguyên nhân.

nhảm thật,bị lật mặt rồi,h kêu yahoo bị hack,trò đó xưa như diễm rồi

Yahoo bị hack thì liên quan quái gì đến IP. Nó hack được yahoo chứ nó lấy luôn được cả IP à :|

Yahoo bị hack thì liên quan quái gì đến IP. Nó hack được yahoo chứ nó lấy luôn được cả IP à :|

Rất đúng,mà các bạn box captcha còn nhớ,thằng tony_bong này còn có liên quan lùm xùm đến 1 vụ scam mà có nick a.miranda mạo danh mod marinda bên box captcha,bây giờ nhớ lại xâu chuỗi mọi việc thì chính là mày rồi tony_bong ah

Rất đúng,mà các bạn box captcha còn nhớ,thằng tony_bong này còn có liên quan lùm xùm đến 1 vụ scam mà có nick a.miranda mạo danh mod marinda bên box captcha,bây giờ nhớ lại xâu chuỗi mọi việc thì chính mày rồi tony_bong ah
Giống Shelockhome nè!!!:binhsua146:

mình mới nhìn ra 1 cái ko ổn ở hình ảnh. lúc đó là 3h mà sao h này mới pots!

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Giống Shelockhome nè!!!:binhsua146:
oke! chịu thua! nói chung trước khi ra đi. mình muốn nói: cái này thật sự hok phải là mình, mình nghĩ do mình chống đối vs chúng nó nhiều quá nên bh bị đánh trả! nhưng từ trước tới h mình ko làm tổn hại ae nào cả. Cái đó ko ai tin đâu. Nhưng mình vẫn nói. :) ae ở lại cố gắng chiến đấu tiếp, mình cũng ko chịu thua đâu. sẽ có ngày mình trở lại.! thanks!

---------- Post added at 07:47 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

oke! chịu thua! nói chung trước khi ra đi. mình muốn nói: cái này thật sự hok phải là mình, mình nghĩ do mình chống đối vs chúng nó nhiều quá nên bh bị đánh trả! nhưng từ trước tới h mình ko làm tổn hại ae nào cả. Cái đó ko ai tin đâu. Nhưng mình vẫn nói. :) ae ở lại cố gắng chiến đấu tiếp, mình cũng ko chịu thua đâu. sẽ có ngày mình trở lại.! thanks!

Xin mời mày bánh cuốn,chim cút ,xôi xéo khỏi forum này.
Một thằng cặn bã của xã hội.

vừa bị scam 5.05$ từ ông tony_bong này . hồi đêm mình đã mua của bạn này 18id pri 0 .giao dịch an toàn hôm nay mình mua 20id pri 0 nhưng mới send trước 5$ thì nó đã chạy .đúng là gian hồ hiểm ác không tin tưởng nỗi ai .
sau đây là đoạn chát với mình: lúc đó là 7h
no name:
bán id pri 0 asd: 5.05
bán id pri 0 asd: quan trong gi'
no name: số LR của bác hồi đêm sao ko đem ra
bán id pri 0 asd: block
no name: mà giờ sài số LR này
no name: bác đọc cho tớ cái số LR hồi đêm cái
bán id pri 0 asd: http://mmo4me.com/showthread.php?40873-Loi-Cam-On-Mr-Rua-&highlight=tony_bong
no name: ko cậu đọc đi
no name: kiểm tra tí
bán id pri 0 asd: vao doc la hieu
no name: xem phải cậu hồi đêm tớ mua ko
no name: mấy $ nó chẳn đáng là bao
no name: nhưng mà chắc chắn 1 tí
bán id pri 0 asd: oke
bán id pri 0 asd: cu doc topic do di
no name: tớ đọc rồi
bán id pri 0 asd: U8265161
no name: ok
no name: tớ pay nè
bán id pri 0 asd: nhung dung vao do
bán id pri 0 asd: chua nhan dc
bán id pri 0 asd: vi block 3tieng do
bán id pri 0 asd: winall moi dung do
bán id pri 0 asd: U6441655
no name: 01/02/2012 12:01 80625129 U6441655 (winall) - $5.05 $0.00 $103.41
no name: rồi
no name: đã pay
no name: tớ bị giả mạo scam 1 lần rồi
no name: nên cẩn thận
bán id pri 0 asd: oh
no name: cậu send 20id đi
no name: tớ check xong pay nốt
no name: cậu cứ yên tâm đi ngủ
bán id pri 0 asd: cho chut nhe
no name: scam thì scam cho nhiều
bán id pri 0 asd: xong pm c
no name: chứ vài $ scam làm gì
bán id pri 0 asd: doc va hieu
bán id pri 0 asd: cho chut
bán id pri 0 asd: ok ?
no name: xong chưa bạn
bán id pri 0 asd: day b
bán id pri 0 asd: dang bao mem gom cho b
no name: nhanh nhanh nhé
bán id pri 0 asd: cho chut xiu thoi
no name: tớ làm nhanh để còn học bài mai thi
no name: lâu vậy cậu

Last edited by a moderator:

Ra đảo bình yên :binhsua02:

Thế này nhá.Bạn trả lời xem bị hack ở nick nào.Yahoo bị hack thì chẳng có liên quan gì.Ip scam là ip của tony_bong thế thôi.Cái hình thì đúng thật là sai về thời gian thật.Giờ mới phát hiện ra.Nhưng ip thì không sai được.Còn 1 điều nữa.Bạn chơi nhìn hình phát hiện chỗ khác biệt chắc giỏi lắm.Ai trong này có thể nhìn ra cái giờ không.Nó chứng tỏ bạn đã chụp nó từ trước.Nhưng nó không chứng tỏ ip có thể thay đổi được.Số lr đấy trên log chát không thể thay đổi được.Còn 1 khả năng nữa.Là nó scam xong chuyển tiền vào LR mà ip bạn đang dùng để làm từ thiện

vừa bị scam 5.05$ từ ông tony_bong này . hồi đêm mình đã mua của bạn này 18id pri 0 .giao dịch an toàn hôm nay mình mua 20id pri 0 nhưng mới send trước 5$ thì nó đã chạy .đúng là gian hồ hiểm ác không tin tưởng nỗi ai .
sau đây là đoạn chát với mình: lúc đó là 7h
no name:
bán id pri 0 asd: 5.05
bán id pri 0 asd: quan trong gi'
no name: số LR của bác hồi đêm sao ko đem ra
bán id pri 0 asd: block
no name: mà giờ sài số LR này
no name: bác đọc cho tớ cái số LR hồi đêm cái
bán id pri 0 asd: http://mmo4me.com/showthread.php?40873-Loi-Cam-On-Mr-Rua-&highlight=tony_bong
no name: ko cậu đọc đi
no name: kiểm tra tí
bán id pri 0 asd: vao doc la hieu
no name: xem phải cậu hồi đêm tớ mua ko
no name: mấy $ nó chẳn đáng là bao
no name: nhưng mà chắc chắn 1 tí
bán id pri 0 asd: cu doc topic do di
no name: tớ đọc rồi
bán id pri 0 asd: U8265161
no name: tớ pay nè
bán id pri 0 asd: nhung dung vao do
bán id pri 0 asd: chua nhan dc
bán id pri 0 asd: vi block 3tieng do
bán id pri 0 asd: winall moi dung do
bán id pri 0 asd: U6441655
no name: 01/02/2012 12:01 80625129 U6441655 (winall) - $5.05 $0.00 $103.41
no name: rồi
no name: đã pay
no name: tớ bị giả mạo scam 1 lần rồi
no name: nên cẩn thận
bán id pri 0 asd: oh
no name: cậu send 20id đi
no name: tớ check xong pay nốt
no name: cậu cứ yên tâm đi ngủ
bán id pri 0 asd: cho chut nhe
no name: scam thì scam cho nhiều
bán id pri 0 asd: xong pm c
no name: chứ vài $ scam làm gì
bán id pri 0 asd: doc va hieu
bán id pri 0 asd: cho chut
bán id pri 0 asd: ok ?
no name: xong chưa bạn
bán id pri 0 asd: day b
bán id pri 0 asd: dang bao mem gom cho b
no name: nhanh nhanh nhé
bán id pri 0 asd: cho chut xiu thoi
no name: tớ làm nhanh để còn học bài mai thi
no name: lâu vậy cậu

may quá có cậu! số LR này hok phải của mình! 1 thông tin mỏng manh nhưng có hy vọng!

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

Thế này nhá.Bạn trả lời xem bị hack ở nick nào.Yahoo bị hack thì chẳng có liên quan gì.Ip scam là ip của tony_bong thế thôi.Cái hình thì đúng thật là sai về thời gian thật.Giờ mới phát hiện ra.Nhưng ip thì không sai được.Còn 1 điều nữa.Bạn chơi nhìn hình phát hiện chỗ khác biệt chắc giỏi lắm.Ai trong này có thể nhìn ra cái giờ không.Nó chứng tỏ bạn đã chụp nó từ trước.Nhưng nó không chứng tỏ ip có thể thay đổi được.Số lr đấy trên log chát không thể thay đổi được.Còn 1 khả năng nữa.Là nó scam xong chuyển tiền vào LR mà ip bạn đang dùng để làm từ thiện
logalkentl đang đối đàu vs mình ko chỉ 1 mình nó đâu, đằng sau nó là 1 ng rất giỏi. về cái ip chắc chắn là của mình nhưng mình nghĩ đó là photosop còn vì sao nó biết ip của mình, mình vẫn đang tìm hiểu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week