tony_bong vào đối chất nào

con rùa vừa tốt vừa ngu thật bị nó lừa mà k biết
mình có thấy bạn rùa bảo hậu tạ mình 10 $, nhưng mình hok pm để lấy 10$ đó, các bạn hỏi bạn rua đi. mà mình cũng hok có điên đi hack yh rồi chả lại để lấy 10$.

---------- Post added at 07:58 PM ---------- Previous post was at 07:58 PM ----------

tớ hỏi 1 câu yahoo của cậu bị hack từ khi nào ?
vừa xong! đi về nhìn thấy topic, vào yh để liên lac amin, nhưng hok vào đc nữa!

may quá có cậu! số LR này hok phải của mình! 1 thông tin mỏng manh nhưng có hy vọng!

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

logalkentl đang đối đàu vs mình ko chỉ 1 mình nó đâu, đằng sau nó là 1 ng rất giỏi. về cái ip chắc chắn là của mình nhưng mình nghĩ đó là photosop còn vì sao nó biết ip của mình, mình vẫn đang tìm hiểu.

sao mày càng nói càng ngu thế,mày di scam tất nhiên mày phải tạo cả tỉ cái LR chứ,ai lại dùng cái LR chính của mày đang giao dịch hả con.

trời ơi hacker này cứng cựa quá :binhsua04:

toàn những ng IQ cao đấu trí với nhau :binhsua04:

may quá có cậu! số LR này hok phải của mình! 1 thông tin mỏng manh nhưng có hy vọng!

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:53 PM ----------

logalkentl đang đối đàu vs mình ko chỉ 1 mình nó đâu, đằng sau nó là 1 ng rất giỏi. về cái ip chắc chắn là của mình nhưng mình nghĩ đó là photosop còn vì sao nó biết ip của mình, mình vẫn đang tìm hiểu.
Photoshop giỏi tởm.Nhìn ở dưới đi.Có nick yahoo haynhovetoi_kv của tớ.Tức là múi giờ của máy cậu sai chứ không phải cậu chụp trước.Chắc người này trí tuệ gần bằng gia cát lượng.Nên cẩn thận đến mức photoshop cả 4ip trên lr.Nên nhớ tớ đang scam nó nên nó không đủ khả năng để cẩn thận đến thế,Còn gì nữa không.Sao phải cố cãi rằng photoshop nhỉ

Cứng cựa nhỉ?
Đã nhờ mod Quang rồi , ý tony_bong là mod Quang thông đồng hãm hại 1 đứa như mi sao?
(ta đã có gắng nói văn hóa r mi thú nhận luôn đi)

Tạn thời tao thua mày logalkentl ak! t biết mày vẫn đang theo dõi. Nhưng t hok chiu thua m đâu. M nhớ có 1 lần t đã bỏ qua cho m 1 lần và bh m lại cắn t. m bảo thằng đằng sau m ra nc vs t. loại m hok đủ tuổi. súc vật!

bà con ơi,thằng này nó là hacker kìa,ôi sợ quá,chắc hack đc nick của ông ruavietgroup gì đó,thấy ko sơ múi đc gì ,vì nhiều người biết cách nói chuyện của ruavietgroup ,nên trả lại nhặt nhạnh chút uy tín cho nick của mình,mày là hacker mà ,sao những cách bảo mật đơn giản mà mày ko biết ah để đến nỗi bị hack nick

:binhsua163:

[/COLOR]
vừa xong! đi về nhìn thấy topic, vào yh để liên lac amin, nhưng hok vào đc nữa!
như vậy hồi đêm chính cậu là người đã giao dịch với tớ . trong đoạn chát tớ đã hỏi là nói số LR hôm qua của cậu . cậu đã nói đúng số LR và đoạn chát này diễn ra rất nhanh . hôm qua lúc giao dịch xong nói chuyện thì cậu bảo cậu là 1 hacker nghe có vẻ rất giỏi . vậy thì 1 hacker lại ko bảo mật nỗi máy tính và yahoo của mình ?????. chưa biết có phải chính cậu scam hay không nhưng đó là nhưng thắc mắt của mình

Tạn thời tao thua mày logalkentl ak! t biết mày vẫn đang theo dõi. Nhưng t hok chiu thua m đâu. M nhớ có 1 lần t đã bỏ qua cho m 1 lần và bh m lại cắn t. m bảo thằng đằng sau m ra nc vs t. loại m hok đủ tuổi. súc vật!
chào cậu mình muốn làm rõ hơn nhé, cậu bảo cậu bị hack yh, vậy sao cậu ko tìm dc yh cho cậu nhưng trong khi đó cậu có thể lấy lại dc yh của người khác ?
cậu cho mình lời giải thích
Thân

Chỉ có 1 khả năng tony_bong bị oan đó là bị hack nick forum và đăng nhập cùng lúc với khi nó đang dùng nick logalkentl còn không thì không oan uẩn gì đâu.Bạn nói mất nick yahoo.Yahoo nào.logalkentl bị tony_bong lấy mất để chát với tớ ahh.Việc này hoàn toàn bất ngờ.Vì chiều nay captcha pri0 loading nen ngồi chơi.Thê nên nó làm sao chuẩn bị được.làm gì trùng hợp đến mức đấy.Thôi đừng cố cãi nữa mất công.

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tại sao Rùa lại bị mất nick và có đưa acc+ pass cho tony_bong để nó lấy lại không?

bà con ơi,thằng này nó là hacker kìa,ôi sợ quá,chắc hack đc nick của ông ruavietgroup gì đó,thấy ko sơ múi đc gì ,vì nhiều người biết cách nói chuyện của ruavietgroup ,nên trả lại nhặt nhạnh chút uy tín cho nick của mình,mày là hacker mà ,sao những cách bảo mật đơn giản mà mày ko biết ah để đến nỗi bị hack nick

:binhsua163:
bạn logalkent nói đúng,thấy nick tony_bong rao topic phụ giúp anh em lấy lại nick yahoo đã mất mà,trình độ không thể nào bị hack nick được

vậy mà nhiều bác lăng xê thằng tony_bong lắm mà. nào là uy tín nhất forum... đúng là mèo khen mèo dài đuôi.mình cũng từng bị scam 1 lần nên khuyên ae rằng, mất lòng trước đc lòng sau, dù có gd 100 lần thì 100 lần phải nhờ trung gian, uy tín giờ rẻ lắm

mình thấy bạn tony_bong rất chịu khó tìm hiểu về cách bảo mật của các loại mail.Bạn ko hack của người khác thì thôi chứ khó mà ai hack của bạn được.

Mình theo đạo phật nên lúc nào cũng tin theo luật nhân quả hết.Không nên scam của ai đâu bạn,sẽ mất nhiều hơn là được đó bạn

có 1 chi tiết đang lưu ý nữa là lúc sáng ních của bác rùa hỏi mình bán 30id pri 0 . nhưng mình ko bận không giao dịch được !

Rất đơn giản, bạn chỉ việc truy cập địa chỉ http://isedited.com, nhấn nút Browse, duyệt đến file ảnh cần kiểm tra (hỗ trợ các định dạng JPEG, GIF, PNG) và nhấn Open.
Sau khi upload xong, dịch vụ sẽ tự động kiểm tra và thông báo cho bạn biết kết quả tại khung bên cạnh, gồm: Software Information (phiên bản Photoshop dùng để chỉnh sửa ảnh), Photoshop Trace (các “dấu vết” giúp nhận biết ảnh đã qua xử lý Photoshop), Test Result (kết quả kiểm tra). Trong ba kết quả trên, bạn chỉ cần chú ý đến kết quả Test Result. Nếu hiện thông báo Photo Edited with photoshop nghĩa là ảnh đã được chỉnh sửa qua Photoshop, ngược lại bạn sẽ nhận được thông báo Photo Not Edited with Photoshop.

Ảnh chưa qua xử lý Photoshop
http://farm01.gox.vn/photo/data/20101210/57761929/391C2E6404CFCE386A5BC621AC51A7FA.jpg

Ảnh đã xử lý bằng Photoshop
http://farm01.gox.vn/photo/data/20101210/57761929/8F44695F013959B3C8527F6C7DB79063.jpg

hy vọng mỏng manh của tony_bong đã tiêu tan

Rất đơn giản, bạn chỉ việc truy cập địa chỉ http://isedited.com, nhấn nút Browse, duyệt đến file ảnh cần kiểm tra (hỗ trợ các định dạng JPEG, GIF, PNG) và nhấn Open.
Sau khi upload xong, dịch vụ sẽ tự động kiểm tra và thông báo cho bạn biết kết quả tại khung bên cạnh, gồm: Software Information (phiên bản Photoshop dùng để chỉnh sửa ảnh), Photoshop Trace (các “dấu vết” giúp nhận biết ảnh đã qua xử lý Photoshop), Test Result (kết quả kiểm tra). Trong ba kết quả trên, bạn chỉ cần chú ý đến kết quả Test Result. Nếu hiện thông báo Photo Edited with photoshop nghĩa là ảnh đã được chỉnh sửa qua Photoshop, ngược lại bạn sẽ nhận được thông báo Photo Not Edited with Photoshop.

http://farm01.gox.vn/photo/data/20101210/57761929/391C2E6404CFCE386A5BC621AC51A7FA.jpg

http://farm01.gox.vn/photo/data/20101210/57761929/8F44695F013959B3C8527F6C7DB79063.jpg

ko hỗ trợ port 80 hay sao đó vào ko đc

mấy trang này cũng khá là hên xui.nếu pts r sau đó chụp lại cái hình đã pts thì chak nó cũng k nhận ra dc :)

mấy trang này cũng khá là hên xui.nếu pts r sau đó chụp lại cái hình đã pts thì chak nó cũng k nhận ra dc :)
Không cần dùng photoshop.Chỉ cần dùng html là chỉnh sửa được.Nhưng lúc đấy nó mất cảnh giác nên ịn cái ip vào.Còn nữa.Sao nó biết tony_bong dùng ip gì để nó làm thế.Còn nữa sao nó biết mình chơi nó.Chắc logalkentl là thần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week