Introduce Tool Auto Lead iOS

a e đừng đoán mò nữa, cái này viết = lệnh dựa trên open ssh, đây là cách duy nhất ko cần view máy lên máy tính
Tool ko dựa vào openssh cậu, t phải viết 1 tweak riêng trên iDevice giống như openssh để từ PC có thể kết nối với iDevice và thực hiện các lệnh, mọi người cứ nghĩ đơn giản dùng phần mềm của 3rd auto touch các kiểu nhưng mọi chuyện ko hề đơn giản như vậy. Tôol ko dùng bất cứ 3rd phần mềm nào hết.

Last edited:
Tool ko dựa vào openssh cậu, t phải viết 1 tweak riêng trên iDevice giống như openssh để từ PC có thể kết nối với iDevice và thực hiện các lệnh, mọi người cứ nghĩ đơn giản dùng phần mềm của 3rd auto touch các kiểu nhưng mọi chuyện ko hề đơn giản như vậy. Tôol ko dùng bất cứ 3rd phần mềm nào hết.
:oops: e thấy bác cũng siêng đi reply mấy người phản vậy thật
:oops: chi rằng bác vứt mấy câu khẳng định đó lên #1 đó cho các hắn xem

cho dùng tool free vài ngày coi ntn nhỉ

Mình đang update lên cho version 9.0.2 nên delay chút, đang cố gắng hoàn thiện nhất có thể, nhiều người pm quá mình cũng ko rep hết đc. Ios 9.0.2 hình như khi mở link offf nó sẽ hiện các bảng yêu "Open this page in "Appstore" phải ko nhỉ
đúng rồi cậu , ios 9.0.2

Last edited:
BH ra bản chính thức thế thớt ơi đợi + hóng :D reply em nha
Muộn nhát ngày mai nhé bạn, đang thêm nốt auto update cho tool và 1 sửa 1 xíu lỗi chạy cho chuẩn :D

nếu là mình mà code đc tool như này mình sẽ để băm chứ ko pub ra tnay
Cơ bản là ko làm net bao giờ c, chứ nếu ko thì t giữ lại xài 1 mình còn ngon hơn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back