Introduce Tool Auto Lead iOS

dviet92

Junior
Verified
Reactions
120
MR
0.078
$500.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
a e đừng đoán mò nữa, cái này viết = lệnh dựa trên open ssh, đây là cách duy nhất ko cần view máy lên máy tính
Tool ko dựa vào openssh cậu, t phải viết 1 tweak riêng trên iDevice giống như openssh để từ PC có thể kết nối với iDevice và thực hiện các lệnh, mọi người cứ nghĩ đơn giản dùng phần mềm của 3rd auto touch các kiểu nhưng mọi chuyện ko hề đơn giản như vậy. Tôol ko dùng bất cứ 3rd phần mềm nào hết.

Last edited:

Verify

Hero
Reactions
394
MR
0.120
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Tool ko dựa vào openssh cậu, t phải viết 1 tweak riêng trên iDevice giống như openssh để từ PC có thể kết nối với iDevice và thực hiện các lệnh, mọi người cứ nghĩ đơn giản dùng phần mềm của 3rd auto touch các kiểu nhưng mọi chuyện ko hề đơn giản như vậy. Tôol ko dùng bất cứ 3rd phần mềm nào hết.
:oops: e thấy bác cũng siêng đi reply mấy người phản vậy thật
:oops: chi rằng bác vứt mấy câu khẳng định đó lên #1 đó cho các hắn xem

beplua

Banned
Reactions
40
MR
0.000
cho dùng tool free vài ngày coi ntn nhỉ

huynhangheo

Junior
Reactions
72
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình đang update lên cho version 9.0.2 nên delay chút, đang cố gắng hoàn thiện nhất có thể, nhiều người pm quá mình cũng ko rep hết đc. Ios 9.0.2 hình như khi mở link offf nó sẽ hiện các bảng yêu "Open this page in "Appstore" phải ko nhỉ
đúng rồi cậu , ios 9.0.2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week